Hành trình chiên chứng _ Làng trứng truyền kỳ

em ngoan hiền. sang đó a thấy ko hợp. cứ bên này. thi thoảng a sang thư giãn. dạo này a hơi khẩu nghiệp. :joy: :joy: :joy: :joy: ( adida phật) bảo nặn 1 time mà cứ bị gọi hồn

1 Likes

tam cố thảo lư… có lần đệ đặt 300k giá 9.6 mà ko khớp đc. chê hàng ko thanh khoản.kkkk.
cơ mà mà hàng cháo loãng múc bao nhiêu cũng cóa :joy: :joy: :joy:

2 Likes

Ka ẩn tu rùi :pleading_face:
Ko rủ rê mời mọc ai nữa :relaxed:

5 Likes

phiên sáng nay đệ còn ít tiền, cũng múc nốt. và cũng ẩn tu. ko hô hao linh tinh nữa.
giờ là điếc. có dí súng cũng ko bán :joy: :joy: :joy:

1 Likes

Thỉnh thoảng cũng phải gọi Thống xem còn thở hay ko đó, vì còn thở là còn gỡ ý mà

2 Likes

It is for U cause I like U indeed :point_down:

5 Likes

vĩ mô thống soi là 1375-1400. là trong năm nay. khi ấy đợi trăng tròn là xả. giờ mới mồng 2-3 thôi.

2 Likes

khiếp Vieww DK về 11XX cơ à. quả này thống đệ niệm hẳn rồi. gò lạc phượng :joy: :joy: :joy: :joy:

2 hôm nay Ka vẫn canh mua mờ chưa đc như ý :pleading_face:
Ka vẫn mua những trái trứng thoả 4D mờ :relaxed:

image
( Internet )

5 Likes

phải có kiên nhẫn và đam mê. mới theo đc 4D.…kkkkk

4 Likes

DK ơi, phương pháp có nhưng phải có cách đi lệnh một cách thông minh thì mới ổn ka ạ, em đã quên áp dụng tăng… giảm…
Công nhận là oánh rát thiệt á

Nhìn lệnh đại ka mua mà thấy ham thật 4D chuẩn chỉnh :yum:

2 Likes

Ka bỏ túi 3D rồi bác @bangthong_tamquoc ạ, Nhẫn để chờ D thứ 4 đó.

6 Likes

Mjnh đại gia chuẩn … D4 chưa xuất hiện và Ka cũng chưa đề cập trực tiếp lần nào, thậm chí Ka vẫn chưa canh xong điểm vào :stuck_out_tongue_winking_eye:

Ai nói D4 là :cat2: thì đều đang sai :relaxed:

7 Likes

Dk ơi, D4 em biết là không phải :cat2: ạ, em bị mắc kẹt với giá mà lần vìa bờ mà ko rút, buhao rồi dk ơi , :sob: :sob: :sob: :sob: :sob: :sob: :sob: :sob: :sob:

2 Likes

Đây à ? :kissing:

image

4 Likes

Hẳn là hông qua được mắt Ka @Nguyen_Dien nhể.

3 Likes

E chưa thấy đk ui :sob: cho em xem lại nhá

2 Likes

Em hỏi anh minh đại gia dùi đk ơi, e tbg miệt mài từ tới giờ :sob: em mua lâu rồi từ trước cơ
Thấy giá của ai đó mờ thèm :sob: :sob: :sob: :sob: :sob:

@khigias2 bẩu em là ban đầu định lướt giờ giờ thành cổ đông rồi ợ :woozy_face:

Ka từng nói:

Đừng bao giờ Tài khôn mua lại Trái Trứng Ka từng mua tại giá Ka từng mua … có nhớ ko ? :nerd_face:

Nếu nhớ sẽ nhớ luôn lý do tại sao lại " đừng " :joy:

5 Likes

Vô tình lướt sóng thành cổ đông ahihi