Hành trình chiên chứng _ Làng trứng truyền kỳ

DK ơi, phương pháp có nhưng phải có cách đi lệnh một cách thông minh thì mới ổn ka ạ, em đã quên áp dụng tăng… giảm…
Công nhận là oánh rát thiệt á

Nhìn lệnh đại ka mua mà thấy ham thật 4D chuẩn chỉnh :yum:

2 Likes

Ka bỏ túi 3D rồi bác @bangthong_tamquoc ạ, Nhẫn để chờ D thứ 4 đó.

6 Likes

Mjnh đại gia chuẩn … D4 chưa xuất hiện và Ka cũng chưa đề cập trực tiếp lần nào, thậm chí Ka vẫn chưa canh xong điểm vào :stuck_out_tongue_winking_eye:

Ai nói D4 là :cat2: thì đều đang sai :relaxed:

7 Likes

Dk ơi, D4 em biết là không phải :cat2: ạ, em bị mắc kẹt với giá mà lần vìa bờ mà ko rút, buhao rồi dk ơi , :sob: :sob: :sob: :sob: :sob: :sob: :sob: :sob: :sob:

2 Likes

Đây à ? :kissing:

image

4 Likes

Hẳn là hông qua được mắt Ka @Nguyen_Dien nhể.

3 Likes

E chưa thấy đk ui :sob: cho em xem lại nhá

2 Likes

Em hỏi anh minh đại gia dùi đk ơi, e tbg miệt mài từ tới giờ :sob: em mua lâu rồi từ trước cơ
Thấy giá của ai đó mờ thèm :sob: :sob: :sob: :sob: :sob:

@khigias2 bẩu em là ban đầu định lướt giờ giờ thành cổ đông rồi ợ :woozy_face:

Ka từng nói:

Đừng bao giờ Tài khôn mua lại Trái Trứng Ka từng mua tại giá Ka từng mua … có nhớ ko ? :nerd_face:

Nếu nhớ sẽ nhớ luôn lý do tại sao lại " đừng " :joy:

5 Likes

Vô tình lướt sóng thành cổ đông ahihi

Em nhớ nằm nòng câu đó luôn nè, nhưng ý em ko phải tài lanh gì đâu đó dk. Sóng đánh tụt luôn đk ơi :sob: :sob: :sob: :sob: :sob: :sob: :sob:
Cứu em zới , không thì cho em lên :mountain_snow: tìm dk

Xa dk là gặp ngay sóng xa bờ :frowning:

1 Likes

tui có save lại nè

1 Likes

Theo Tâm lý học hành vi thì:

Nếu bạn quan tâm và CANH 1 trái trứng ở tận giá 300K thì 100% trên hành trình rơi về 9.x của nó bạn sẽ lần lượt rơi theo từng bộ phận cơ thể, thậm chí replay vài lần :grimacing:

Tại vì sao ?

Vì những nhịp hồi của nó sẽ thao túng tâm lý bạn và khiến bạn mua vào :disguised_face:

P/s: Đấy là tôi nói về THAO TÚNG VÔ THỨC TÂM LÝ GIAO DỊCH chứ tôi ko bình luận về giá yeG ở THỜI ĐIỂM HIỆN TẠI LÀ CÓ ĐÁNG MUA HAY KO và tất nhiên Nếu Chiên Trứng Ảo thì không gì là không thể.

• Trích Andjku

(Internet)
Đk ơi cho em trích sang bên này nhé :heart_eyes:

7 Likes

Dương quá mà cục 2 tay thì đổi tên gì cho hợp ạ

Gọi là âm quá

Chúc Ka @Andjku và cả nhà ngày mới an yên

(ST)

4 Likes

Nếu mà âm mà ko dám cắt gọi là Khổ quá :stuck_out_tongue: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes:

Phải nói là rất nhiều cao thủ nhưng lại ẩn giấu thông tin, không cho người khác truy cập lịch sử hoạt động cũ, ai đó hỏi thêm vài câu là giãy nảy lên, toàn khoe mua đáy bán đỉnh, ăn bằng nần, cũng không dám show lệnh mua - lệnh bán. Ài… dạo này chiên chứng … hơi nhiều :joy:

3 Likes

Haha lên thì còn xuống thì bán mất hàng rồi

Em cũng làm đc

2 Likes

Thôi lần tới cứ làm 100 cổ, yên tâm hold to die, xx nhớ khoe tài khỏa nhá :smile: