Hành trình chiên chứng _ Làng trứng truyền kỳ

Nước lên/ Thuyền lên/ Rác nổi lên! :star_struck:
Chiên da/ Đầu đất/ Đều thành Thần! :crazy_face:
Nước xuống/ Thuyền xuống/ Rác chìm xuống! :grimacing:
Mới rõ/ Ai mặc quần/ Ai không! :face_with_raised_eyebrow:

• Andjku
4 Likes

(ST)

Trà chiều thôi mn

2 Likes

Hớ hớ, sang xịn zị :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes:

thấy chữ (ST) ko, chứ đang ún nc chanh dây 15k nha

1 Likes

view như sông Hương thế này, thì cứ là tím lịm r

Diễn viên, diễn xiếc, diễn giả cũng banh

2 Likes

A tôi của Thống chuẩn bị xóa và đổi topic khác chưa :grinning: @bangthong_tamquoc

hôm thấy có huynh cũng nhảy vào đu mà nhỉ.
có phải PAO ko ? sợ quả này 2 huynh dự là niệm hẳn về 12.X đệ vào đỡ nhé :sweat_smile: :sweat_smile: :sweat_smile:

Bên đó em bị chặn rồi, ẹc mình có làm ghề đâu :face_with_raised_eyebrow:, nếu f mờ có danh hiệu hoa hậu thân thiện có khi em đạt vương miện :crown: rồi chớ :stuck_out_tongue:

Ơ … Seo Thống Đệ bít Ka bị mắc kẹt hay vại :fearful:

image

em ngoan hiền. sang đó a thấy ko hợp. cứ bên này. thi thoảng a sang thư giãn. dạo này a hơi khẩu nghiệp. :joy: :joy: :joy: :joy: ( adida phật) bảo nặn 1 time mà cứ bị gọi hồn

1 Likes

tam cố thảo lư… có lần đệ đặt 300k giá 9.6 mà ko khớp đc. chê hàng ko thanh khoản.kkkk.
cơ mà mà hàng cháo loãng múc bao nhiêu cũng cóa :joy: :joy: :joy:

2 Likes

Ka ẩn tu rùi :pleading_face:
Ko rủ rê mời mọc ai nữa :relaxed:

5 Likes

phiên sáng nay đệ còn ít tiền, cũng múc nốt. và cũng ẩn tu. ko hô hao linh tinh nữa.
giờ là điếc. có dí súng cũng ko bán :joy: :joy: :joy:

1 Likes

Thỉnh thoảng cũng phải gọi Thống xem còn thở hay ko đó, vì còn thở là còn gỡ ý mà

2 Likes

It is for U cause I like U indeed :point_down:

5 Likes

vĩ mô thống soi là 1375-1400. là trong năm nay. khi ấy đợi trăng tròn là xả. giờ mới mồng 2-3 thôi.

2 Likes

khiếp Vieww DK về 11XX cơ à. quả này thống đệ niệm hẳn rồi. gò lạc phượng :joy: :joy: :joy: :joy:

2 hôm nay Ka vẫn canh mua mờ chưa đc như ý :pleading_face:
Ka vẫn mua những trái trứng thoả 4D mờ :relaxed:

image
( Internet )

5 Likes

phải có kiên nhẫn và đam mê. mới theo đc 4D.…kkkkk

4 Likes