Hành trình chiên chứng _ Làng trứng truyền kỳ

Bà c lên tung tấm ảnh cho mn bớt bùn ngủ đê

1 Likes

Trồng cây :evergreen_tree: hơm:)

2 Likes

Con nào tím để e

1 Likes

Ông cụ vẫn rất chi và này nọ, chỉ báo sớm nếu mình biết ngẫm nghĩ

3 Likes

Dù là đầu tư hay đầu cơ thì " VỊ THẾ " là vô cùng quan trọng, vì nó ảnh hưởng trực tiếp đến tjnh thần của chúng ta :rofl:

• Trích Andjku
7 Likes

Vị thế hiện tại chúng ta là ở đâu ạ

Xin thưa trên giường :))))))))))

2 Likes

Như anh thường nói:

• Kiếm tiền trên trứng trường ko hề khó, cứ trứng nào xanh mạnh hoặc sắp tím lao vào thì khả năng cao sẽ " có ăn ngay " :grin:

• Tuy vậy " Kiếm tiền an toàn bền vững thì lại vô cùng khó, vì khi lao vào như thế thì bạn hiển nhiên chấp nhận cuộc chơi của ông lão vó cá, và chỉ có trời và ổng biết khi nào ổng " cất vó " :scream:

• Ngoài ra " giữ đc tiền hoặc chí ít là thua tối thiểu " khi thị trường xấu chính là yếu tố quyết định bạn có khả năng thắng được thị trường hay là không!? :disguised_face:

• Có rất nhiều trứng sỹ khoe ăn bằng lần nhưng sau đó mất tích khỏi trứng trường chính là vì " Ko giữ đc tiền khi thị trường xấu" :triumph:

• Trích Andjku

7 Likes

@PTN chào bạn na, làng trứng rất là hiếu khách, có món gì ngon, nơi nào đẹp,… bạn có thể chia sẻ cho mọi người xem na. :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes:

6 Likes

Chúc mừng bác @bangthong_tamquoc nếu còn hàng nhé

4 Likes

Để e đu tím r e gáy nè kkkk

2 Likes

ôi dào. có đc 1 giá thì ăn thua gì… kỳ vọng ăn bằng lần hàng bác vượng mà cũng khó :joy: :joy:

3 Likes

A cảm ơn Diên nhiều.
Anh rất sợ vô tình bất nhã với các ce phụ nữ nên phải dài dòng để tránh hiểu lầm về 1 số vấn đề nan giải. A vừa phạm lỗi này, may mà được mn đại xá bỏ qua.

Hnay có 1 vấn đề rất kỳ lạ, anh định bẩu Diên nhờ đến Siêu dk Andjku. Nếu a sang hỏi bác Tuyết thì bác ấy tuổi đời còn non trẻ, sẽ bó tay hoàn toàn!

Chả là, mấy anh bạn quen biết của a hay vui vẻ gọi ae trong nhà là "thằng My Love”.
A thấy cách gọi nhau là "tình yêu của tôi” phải nói là rất tình cảm và gần gũi. Nó thể hiện sinh động cho sự gắn kết yêu thương giữa các ae thân thiết một nhà :heart_eyes:

Điều cực kỳ khó hiểu là khi đi combat, các bên cay cú tức nổ đom đóm với nhau thì cần gì phải thân mật với nhau đến mức gọi nhau là "thằng My Love” Diên nhỉ?

2 Likes

Em rất tò mò anh ở ngooài đời nha, chắc chắn rất galang phải hơm :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes:
TT khó khăn nên anh em mình cứ tập trung tán chuyện cho zui anh nhỉ

2 Likes

Lão Đệ nên cải thiện khả năng listening Tiếng Anh :sweat_smile:
Câu Lão Đệ nghe gọi ko phải là Thằng My Love :unamused:
Câu ấy thực chất là:

Thằng Mine LoL

Một câu nói đầy trìu mến và thân thiện :pleading_face:

Mấy nay công ty e sợ e ốm hay sao í

Hôm qua mời cả công ty ăn gà rán @Nguyen_Dien

2 Likes

Càng péo càng đáng yêu :heart_eyes_cat:

2 Likes

Nghe nói phải ăn thêm rồi

2 Likes

Miếng ngon chỉ dành cho người có lòng thành và sự kiên trì - nhẫn nại :beers:
image
( Internet )

• Trích Andjku
6 Likes

Vì là những người quanh bác, nếu là hồi xưa e hay nghĩ “It’s My Life” á.

1 Likes

(ST)

Em chúc Ka @Andjku và cả nhà ngày mới thư thả, thú dị

4 Likes