Hành trình chiên chứng _ Làng trứng truyền kỳ

Có khi bị chứng chơi nên tắt bảng làm việc đó :grinning:

3 Likes

Hình như khá nhiều Trứng thủ đều rất mau … quên " :sweat_smile:
Họ chóng quên mất một trái trứng đã rơi thảm thế nào, một vị chủ hiệu trứng bất tín ra sao, một kết quả kinh doanh tồi tệ ko như kỳ vọng, một quyết định đầu tư tệ hại … chỉ sau vài tháng thậm chí chỉ sau 1 tuần …để rồi sẵn sàng nhảy vào chính trái trứng đó HẾT LẦN NÀY ĐẾN LẦN KHÁC :rofl:
Tại sao lại như vậy? :nerd_face:

• Vì họ thật sự mau quên? :upside_down_face:
  • Vì họ có lòng quảng đại bác ái? :innocent:
  • Vì họ vẫn còn niềm tin vào trái trứng? :heart_eyes:
  • Vì họ thật sự thấy trái trứng đó thay đổi tích cực? :partying_face:
  • Vì họ tjn vào các lời hô hào phân tích thuyết âm mưu? :laughing:
  • Vì … :sweat_smile:

Xin thưa với các bạn … tất cả các lý do trên đều là … nguỵ biện :crazy_face:
Lý do thật sự khiến họ lao vào chính là : LÒNG THAM :rofl:

Tham … Ai mờ chả tham … Ko tham thì chiên trứng làm giề cho nhọc óc … :stuck_out_tongue_closed_eyes:
Tuy vậy Tham lam có cơ sở thực tế, có kiểm soát rủi ro với tham lam theo kiểu " muốn ăn ngay và ăn bằng lần bất chấp hiểm hoạ " chính là điểm khác biệt lớn nhất giữa 1 Trứng thủ đầu tư và một Trứng thủ oánh bạt :disguised_face:
image
( Internet )

Học bài ko @khigias2 :stuck_out_tongue_winking_eye:

7 Likes

đấy đấy e cần những bài như thế này lúc này

gửi bà c ly cf nhé

4 Likes

Đại ka có 1 gia tài rất khổng lồ, hay hơn bất kỳ một cuốn sách về chiên chứng ziệt :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes:

6 Likes

Nhưng ít người biết á

3 Likes

Ko quan trọng là ít hay nhiều e
image
(Internet)

6 Likes

Được cho,uống chắc đẹp da lắm nè

1 Likes

Chuỵ Kế Toán đam mê chiên Trứng và Cậu I.T may mắn à? :grinning:

1 Likes

Ơ Ka sao lại bốc phốt e vại

1 Likes

Chỗ này anh nhớ gần hồ Hoàn Kiếm, đợt anh ra bắc cũng gặp cảnh nuóc lênh láng chỗ ấy.

Nhớ đợt đó anh đi vòng bờ hồ, mình đi 1 vòng còn một anh khác và ■■■ của ảnh chạy qua mặt mình 3 lần.

Trong khi anh dắt thái tử đi dạo thì nó không thèm đi, trừ khi mình ẵm nó đi thì một hồi nó rén, để xuống đất nó tự biết đường về nhà.

Trong đầu nó có tấm bản đồ ẩm thực Sài Gòn, chở nó đi chơi tới khu nào có hàng quán nó thích là nó xin ăn.

2 Likes

image

5 Likes

Mua áo mưa không bà c

Thượng đế ‘mua áo mưa’ được tặng cua biển (vnexpress.net)

2 Likes

Nghe có vẻ Hời nhể :laughing:

1 Likes

Sorry ace LT.
Gắn @Nguyen_Dien vào hình trên hơi bị vi phạm bản quyền và có chút ngại ngùng của các ce LT. Để ace LT đọc hết 1 lượt, 20 phút sau anh xin phép xóa cmt nhé!

3 Likes

Không anh ơi, ở đây anh luôn được chào đón ạ :two_hearts: :two_hearts: :two_hearts: :two_hearts: :two_hearts: :two_hearts: :two_hearts: :two_hearts:

Thả thật nhiều tim :heartbeat: cho anh ạ. Lâu rồi em không thấy anh ghé chơi, TT buồn ngủ nên các anh chị em đi lên núi :mountain_snow: nghỉ dưỡng ạ.

6 Likes

Em cũng đang đợi đệ @khigias2 tài trợ cho em :laughing: đây anh, em cũng thấy màu này khá hợp zới em đới , chiên chứng lâu lắm mua đồ gì cũng hay ưng màu tím :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:

4 Likes

(Internet)

:laughing: :laughing: :laughing: :laughing: :laughing: :laughing: :laughing:

Đến mức này chưa @khigias2

1 Likes

ủa hình giề đới

1 Likes

NĐT cổ phiếu + LTV thì x2 cái hình đó nhé c

1 Likes

Em chúc Ka @Andjku và cả nhà ngày mới an bình

(st)

7 Likes