Hành trình chiên chứng _ Làng trứng truyền kỳ

nay đệ nhả 1 ít pho mai magin. còn toàn thịt chắc gồng ít cũng cố bằng lần :joy: :joy: :joy:

Úi lêu lêu @Nguyen_Dien lỡ tàu nè, múc tím vs e nè kkkkk

:rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:

hổng múc tranh zới đệ đâu :joy:

Thôi đi kiếm xôi ăn đây :v

Bạn có thể dễ dàng tìm ra Trứng Thủ đã thành công bắt đáy Full Margin 1185, nhưng tjn Tôi, tìm ra Trứng Thủ đã bán tại cứ điểm ấy là 1 nhiệm vụ bất khả thi! :no_good_man:

Tại seo lại lạ vại? :kissing:

Đơn giản là nếu bạn nhận mình sai hay thua lỗ thì chả ai giúp bạn cả, cái bạn nhận được chỉ là sự chê bai cười cợt đàm tiếu. Còn nếu bạn cứ mồm no bụng đói, nhận vơ chiến thắng thì ít nhất cũng nhận đc những lời chúc mừng dù thật lòng hay sáo rỗng và biết đâu còn có thể thủ lợi từ điều đó :unamused:

• Andjku
6 Likes

Thực chiến mới quan trọng…còn mồm no bụng đói thì đặt xôi ăn nè Ka haha

1 Likes

Mấy nay thèm xôi ghê

(st)
@Nguyen_Dien thử hong

1 Likes

Ờ cái này chị đang thấy trên face nhiều nà, mờ chưa được ăn :yum: :yum: :yum: :yum: :yum: :yum: :yum: :yum: :yum:

2 Likes

Này order về chắc có á

1 Likes

Xem ra ý chí của đại bàng cũng trùng với ý chí của bọ hung đấy :grin:

5 Likes

Sầu riêng thái, không ăn thì thèm mà ăn thì thấy có lỗi với cái eo :joy:

Thị trường giờ người full cash thấy thèm mà đua thì có khi có lỗi với Nav :joy:

3 Likes

Béo ngậy chị uiiiiii . Ở ngoài này em thèm ăn sầu lắm, nhưng phải nói là ngon là đi kèm với mắc… tầm 350-400k/1 kg cơm sầu. Em một lần chén phải ăn hết nửa quả vừa vừa mới đỡ cơn thèm :rofl:

Vào Nam lấy CK tha hồ ăn Sầu riêng ngon bổ rẻ :stuck_out_tongue:

5 Likes

Thèm là phải ăn - Thèm là phải đua - Ko ăn là chớt thèm - Ko đua là chớt nhục :stuck_out_tongue_closed_eyes:

3 Likes

Em thà chịu nhục chứ nhất quyết không nhục chí…chờ ạ :grinning:

Mắc gần gấp đôi trong Nam nhỉ, nhưng tiền kiếm để xài mà, ăn đi em…cơm sầu cho tủ lạnh, ăn ngon lắm. Chị sợ bếu nên còn chia nhỏ, cho vào ngăn đông ăn từ từ :rofl: :rofl:

2 Likes

Chúc ace ngày mới tốt lành, sáng ngắm cái cho thư thái

7 Likes

Mỗi ngày 1 múi thôi nha chị, bữa e áp dụng chiến thuật này, tạm ổn kkk

2 Likes

Thóc đâu đj đãi Vịt Trời? :duck:
Tăng thời để bán - Giảm thời để mua! :fox_face:

• Andjku
7 Likes

Các ông cụ thì xả dần dần…nhưng chỉ cần kéo tăng trần vài phiên là quên ngay Ka ạ