Hành trình chiên chứng _ Làng trứng truyền kỳ

Buổi tối chị suy nghĩ tt tăng vù vù có thấy tâm trạng nhấp nhổm không? Câu trả là tâm trạng bình thản rất lạ :smile:
Năm 2022 chị vô vàn lần cắt lỗ ở vùng đáy, đua mua vùng gần đỉnh … mua có lãi, xong lại đổ tiền vào để mong lãi nhiều hơn… rồi lại cắt lỗ… —> Tính ra là mình trưởng thành hơn rồi @khigias2 nhỉ

4 Likes

Đợt này team ta nằm ngoài nhưng đa phần ko hối tiếc, vui vẻ ăn ún thoải mái xả xì chét

Ổn hơn mà

2 Likes

Chiên Trứng là sự nghiệp cả đời!

4 Likes

Rủi ro cao hơn cơ hội thì nằm ngoài, vốn giữ được

Nào tt ổn định, tt tăng thì sẽ kiếm được lợi nhuận thôi.

Nguyên tắc 1: ko mất tiền

Nguyên tắc 2: ko đc mất tiền haha

4 Likes

sau những đau thương mất mát

cái ta có được là kinh nghiệm

cái ta mất đi là tiền

mất tiền thì không gỡ được rồi :v

3 Likes

Thật ra thì ngay kể cả khi Em nhắm mắt lao thẳng ra giữa đường xe cộ đông đúc cũng ko chắc chắn sẽ bị Xe Tông :grimacing:
Tương tự vậy, ngay cả khi em đu Trứng lởm đã tăng x10 cũng không CHẮC CHẮN em sẽ lỗ mà thậm chí còn có thể x2 :relaxed:

Cho nên:

Đừng cố cãi với những kẻ xem CHUYỂN ĐỘNG GIÁ - Xanh đỏ tím vàng là tất cả!!!

Hãy cứ để Thời Gian cho họ câu trả lời:relaxed:

6 Likes

Nhờ Ka nên đôi lúc tăng giảm thế này không sốt ruột Ka ạ.

Vì mình hiểu có rủi ro mà.

Chiên trứng là sự nghiệp cả đời, quan trọng xem đây là 1 công việc cho tương lai, chậm rãi từng bước nhưng thành công cuối cùng vẫn ổn hơn.

Ăn sổi 1 lần sẽ muốn ăn nhiều lần haha

3 Likes

Cơ mà e cá lòng tong nên e nhiều lúc múc 1-200 cổ phiếu nha Ka haha

2 Likes

Trời, hông biết sử dụng điều đặc biệt quý hiếm gì cả :stuck_out_tongue_closed_eyes: :stuck_out_tongue_closed_eyes: :stuck_out_tongue_closed_eyes: :stuck_out_tongue_closed_eyes: :stuck_out_tongue_closed_eyes: :stuck_out_tongue_closed_eyes: :stuck_out_tongue_closed_eyes: :stuck_out_tongue_closed_eyes: :stuck_out_tongue_closed_eyes: :stuck_out_tongue_closed_eyes: :stuck_out_tongue_closed_eyes:

Ai đó “mau” mạnh mẽ đi lệnh chắc tay vào, vì người đó mang theo cả 20 kinh nghiệm chiên chứng bền vững nà :blush:

3 Likes

image
( Internet )

1 Likes

Cảnh này thật là quen thuộc kkkkk

1 Likes

Bộ @khigias2 đua có lãi mua pho mai ăn hay sao mà hôm nay ăn nói trơn tru, chí lí vậy ta :joy:

Kkk đang nói cho quên đi cái phô mô đó chụy

Tăng kìa … múc đj :drooling_face:
image
( Internet )

khỉ già đang dằn lòng dữ lắm chụy ơi :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:

hwa xôi vẫn chưa ăn đc cay lém

dạ thui…thà nhịn đói đỡ hơn làm gà mập

1 Likes

image

Giờ chỉ có Cái Đẹp để ngắm mới ngăn cản @khigias2 ngứa ngáy tay chân được :joy:
image
( Internet )

sao Ka biết hay dạ

huynh bảo đệ ấy ko phải ngắm. qua đây đi với đệ. đi sửa điều hòa. là up hay Dow ko quân tâm. :joy: :joy: :joy: :joy:

1 Likes