Hành trình chiên chứng _ Làng trứng truyền kỳ

Chúc Ka @Andjku và ace làng trứng ngày mới may mắn

(st)

Chỗ này Hồ Tràm xưa e lê lết chụp hình cưới nè

7 Likes

Bữa về quê nghỉ lễ em có gặp em họ em. 2 chị em cùng ngồi tâm sự chuyện chiên chứng, em có kể em theo đại ka và hiện giờ đang chiên á ối ối. Em họ em kêu là sợ đến già rồi… bữa mua giá 32 nó rớt về 20 phải cắt vội, chứ ko thì mất cái nhà :sweat_smile: :sweat_smile: :sweat_smile: :sweat_smile: :sweat_smile: :sweat_smile: :sweat_smile: :sweat_smile: :sweat_smile: :sweat_smile: :sweat_smile: :sweat_smile: :sweat_smile:

Em chợt nhớ đk từng kể một số trái trứng đk chiên đã từng gây đau thương cho chứng thủ :joy:

7 Likes

Mới chiên mà mất cái nhà úi h ui

Em họ chị chiên trứng trước chị nà, chiên từ những năm 2018,2019 cơ, nhưng mà kiểu chứng thủ thường không dám chia sẻ cho người nhà biết là mình đang chiên chứng :rofl:

Dạo này em cũng áp lực, đi thấy nhiều coin thủ thành triệu phú mà áp lực lắm

1 Likes

Áp lực zị là dễ làm liều đóa, công việc liên quan tài chánh ko bao giờ là đơn giản mờ em

3 Likes

dạ nên chậm lại thôi c, hớp tí nước cho tĩnh tâm

2 Likes

Mấy chị em gặp mặt 2/9 mới biết là 3/4 đều là chứng thủ :smile: :smile: :smile: :smile: :smile: :smile: :smile: :smile: :smile:

Tài chính mà c, ai cũng muốn tự do tài 9

Không phải ai cũng vui vẻ mua giá xuống đâu :grinning:

Chứ giờ đoán nó xuống thì vui vẻ theo kế hoạch chứ biết sao h

Nhỏ nẻ thường mua Xanh - bán Đỏ
Tay To thường mua Đỏ - bán Xanh
Trứng trường thường quanh đj - quẩn lại
Thắng thua - Xanh đỏ - Nái An Bài!

• Andjku
7 Likes

@Andjku Ka ơi đi du lịch về đắm đuối ko Ka

2 Likes

Ka đi nghỉ dưỡng mý hôm ở HT nên chắc vìa nhà là hơi đuối nà :stuck_out_tongue_closed_eyes:

1 Likes

Tưởng Ka chỉ ngủ nghĩ abc xyz đồ thôi chớ

image

(internet)

Chị có xem danh mục đầu tư của em chị, có 1 cổ 1 năm rồi mới về bờ và có lãi khoảng 7%. Chị hỏi sao không bán đi, hơn lãi ngân hàng rồi. Em chị có nói là: chưa đủ giá kỳ vọng :blush:

2 Likes

y chang bà đồng nghiệp haha

4 Likes

Chị gửi cho em chị bộ sách nhập môn Làng trứng :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart:

3 Likes