Hành trình chiên chứng _ Làng trứng truyền kỳ

Nhìu khi đang ở trong đây đó

1 Likes

Những gì cần làm - làm ntn Ka đều Đã chỉ dẫn rõ ràng rồi … còn có tuân thủ đúng như vậy ko? Được hay mất? … thì tuỳ Tố Chất và Tuỳ Duyên :relieved:

Một khi đã Nắm đc MainKey thì chả có gì phải sợ :joy:

( Internet )

Đúng hem Thống Đệ @bangthong_tamquoc @khigias2 :kissing:

8 Likes

:heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes:

7 Likes

(internet)

Ngoài chiên chứng chúng em còn học được rất nhiều điều từ đại ka :sunflower: :sunflower: :sunflower: :sunflower: :sunflower: :sunflower: :sunflower: :sunflower: :sunflower: :sunflower: :sunflower: :sunflower: :sunflower:

6 Likes

Em nhớ lời đại ka rồi ạ :kissing_heart:
Chiên chứng 2 năm qua bản thân em cũng ko bị rơi vào tình huống hoảng loạn, có lẽ 1 phần do “vùng giá” bắt đầu mau.

Có một thứ gần như ko thay đổi trong suốt hơn 100 năm trên phố Wall, đó chính là " Tâm lý nhà đầu tư " :face_with_monocle:
Nắm bắt được nó bạn sẽ là người chủ động trong cuộc chơi thiếu công bằng và đầy cạm bẫy này :relaxed:

• Trích Andjku

( Internet )

7 Likes

Cái này thì a ơi buông ra rồi a làm gì cũng đc haha

Khi Lợi ích của ta cũng là lợi ích của họ thì họ cũng vui vẻ chấp nhận sự tồn tại của ta :relieved:

( Internet )

6 Likes

Thư giãn ngắn giải trí : Trứng ảo <> Trứng Thật ! :joy:

• Trứng Ảo mún mua bán lúc nào cũng đc <> Trứng thật lỡ 1 line, nhanh hoặc chậm 1 phút là mất ngay cơ hội hoặc ôm ngay quả bom
  • Trứng ảo Mua mãi, bán mãi ko hết tiền hoặc trứng <> Trứng thật tiền, trứng có hạn chỉ có nước bọt là bao la
  • Trứng ảo sửa sai trong 1 nốt nhạc <> Trứng thật sai 1 ly đj vạn dăm, sửa sai là mất mát thương đau !
  • Trứng ảo mất bao nhiêu % ko quan trọng <> Trứng thật mất 1 vài line là chuỗi ngày ăn ngủ ko yên
  • Trứng ảo mua hay bán chẳng ai quan tâm đến <> Trứng thật ôm 1000 trái đôi khi cũng nhận đc sự chú ý
  • Trứng ảo ăn bằng lần <> Trứng thật dần dần mới có ăn
  • Trứng ảo thjk là nhjk phân tik làm giề <> Trứng thật để đó anh từ từ ngâm cứu hà nội ko vội được đâu
  • Trứng ảo càng nóng càng mún ăn <> Trứng thật nóng quá rồi chọn trái khác kẻo phỏng miệng
  • Trứng ảo Bố chấp tất cả các thể loại, bố có là bố khoe <> Trứng thật im re chờ cơ hội
  • Trứng ảo chém gió đông vui <> Trứng thật tâm sự kẻ cười người chê
  • Trứng ảo nấm mọc chớm mưa <> Trứng thật mọc trước hoặc sau mưa rào
  • Trứng ảo mua đúng đáy bán đúng đỉnh <> Trứng thật mua bán gần đáy đỉnh là siêu
  • Trứng ảo chỉ thắng không thua <> Trứng thật thắng nhiều hơn thua tốt rùi
  • Trứng ảo rung lắc vẫn còn <> Trứng thật rung lắc hiếm còn lắm thay
  • Trứng ảo gồng lãi gánh lỗ rất tài <> Trứng thật cân não mỗi lần sóng xô
  • Trứng ảo chẳng có sai lầm <> Trứng thật biết sai biết sửa là hay hơn người
  • Trứng ảo miệng no còn bụng đói <> Trứng thật ko nói nhưng bụng no

( Trích chuyện tưởng tượng xàm nhảm nhí nhằm mục đích giải trí xả stress Làng Trứng truyền kỳ…)

7 Likes

Có gì hot mà giờ này LT đông vui​:dancer::dancer::dancer::dancer:

4 Likes

Chắc do có khi lag đó chị, em cũng thấy ngạc nhiên lém :flushed:

2 Likes

Chị vào thử các topic khác thì đâu nhiều vậy :thinking::thinking::thinking:

4 Likes

Em cũng vào thử các pic khác, còn pic Làng trứng của làng mình cũng như thế này :slight_smile:

3 Likes

Các comment và cách viết bài về CP này gây spam diễn đàn. Bạn vui lòng rút kinh nghiệm. Cám ơn bạn

6 Likes

Ngẫm đúng không trượt phát nào, ly, line nào luôn.

6 Likes

1 trí hướng 2 người vui. :joy: :joy: :joy:

3 Likes

Chúc Ka @Andjku và cả nhà ngày mới vui vẻ

(st)

6 Likes

thả cần đi câu :sweat_smile: :sweat_smile: :sweat_smile:
kỳ nghỉ lễ tanh tanh :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes:

2 Likes

image

(Internet)

Chúc đại ka @Andjku và anh chị em làng trứng một ngày mới may mắn :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart:

7 Likes

Cá gì mà to thế hả anh :stuck_out_tongue_closed_eyes: Ngày trước nhà em bắt được 1 con trê lai ở ao nhà nặng gần 10 cân, bắt lên xong mẹ em với em sợ ko dám làm :rofl:

có ghép ko a haha