Hành trình chiên chứng _ Làng trứng truyền kỳ

Ko phải đu đọt :unamused:
Đọt đâu ra tầm này!? 🫨
Là:

Đồng cam cộng khổ - chia sẻ ngọt bùi :smirk:

( Internet )

6 Likes

Thế gian biến cải vũng nên đồi
Mặn nhạt, chua cay lẫn ngọt bùi
Còn bạc, còn vàng, còn đệ tử
Hết cơm, hết rượu, hết ông tôi

3 Likes

Cái đọt này không phải là cái đọt kia ạ :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:

Em nghĩ anh nói tới cái đọt nào đới :upside_down_face:

2 Likes

đọt 1315 :joy: :joy: :joy: :joy:

ThốngKa @bangthong_tamquoc của Thơ Ký chjm sợ cành cong, nhìn đâu cũng thấy đọt :grimacing:

( Internet )

Dạ đúng Ka ạ

Đồng cam cộng khổ

Ko bi quan - càng ko lạc quan tếu :relieved:

4 Likes

nhiều khi dúi chim vào cành cột thép. ấy vậy chim từng đu đọt lại tưởng càng này cong lắm. dễ ngã. lên bỏ qua.

2 Likes

Toàn cổ cánh hot anh nhỉ :upside_down_face: :upside_down_face: :upside_down_face: :upside_down_face: :upside_down_face: :upside_down_face: :upside_down_face: :upside_down_face: :upside_down_face: :upside_down_face: :upside_down_face: :upside_down_face:

Đã 2 năm có lẻ em ko chiên tụi ấy. Đợt đó còn vào zummm 10k thành viên cơ mờ :sweat_smile:

1 Likes

ngày trước mới chập chững vào sàn. ai chả đc vào zumm. a còn vào nữa là e. :sweat_smile: :sweat_smile: zum vi.p luôn

1 Likes

Này có khi nào anh em mình có cùng 1 zooom không :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:

Tính ra Ka hơi thiệt thòi, chưa đc nếm trải cám giác zoomvjp :pleading_face:

a bỏ zum từ năm 2019… e vào năm 2020 chắc ko ở zum đó. :joy: :joy: :joy: còn zumm làng chứng truyền kỳ của DK thì ae vẫn vào đều. nhiều khi mà ko vào là nhớ ace lém. @Andjku … thi thoang đàm đạo với đại gia Ví dày @Wallet87 . :joy: :joy: :joy: có lúc lại khịa @khigias2 :heart_eyes: :heart_eyes:

3 Likes

Nhưng tên Ka xuất hiện ở zoomsiuvip luôn ó

3 Likes

Ù là trời!? :flushed:

Thật à!? :expressionless:

Ka muốn xem hong hehe

1 Likes

Làng Trứng thấy mới tjn :unamused:

1 Likes

image
Nè nha nha, Ka biết ai đặt tên rồi đóa

2 Likes

Ngại quớ :stuck_out_tongue_closed_eyes: :stuck_out_tongue_closed_eyes: :stuck_out_tongue_closed_eyes: :stuck_out_tongue_closed_eyes: :stuck_out_tongue_closed_eyes: :stuck_out_tongue_closed_eyes: :stuck_out_tongue_closed_eyes: :stuck_out_tongue_closed_eyes: :stuck_out_tongue_closed_eyes: :stuck_out_tongue_closed_eyes: :stuck_out_tongue_closed_eyes:

1 Likes

biết ngại hẻ

2 Likes