Hành trình chiên chứng _ Làng trứng truyền kỳ

Tôi bít trái Trứng nào nên mua - VÙNG giá nào nên mua - Thời điểm nào nên mua … Còn khi nào nó mang lại lợi nhuận ư ? Đừng hỏi tôi … Tôi không biết ! ( nái bít chăng ) :thinking:

• Andjku
5 Likes

Nhiều khi kịa hắn zui anh nhỷ :stuck_out_tongue_closed_eyes:

2 Likes

Kkk có người khịa mới vui chứ Thông ca

2 Likes

Cô thôi đê

Đọc phát biểu này lên thấy cứ thiếu tự tjn, hèn hèn sao sao ấy nhỉ Thống Đệ @bangthong_tamquoc :sweat:

Chủ Làng thế này thì ai dám tjn tưởng đj theo :triumph:

image

( Internet )

Chủ làng này lạ lắm Ka ạ

Màu áo này quen quen lắm :smile: :smile: :smile: :smile: :smile: :smile:
Hồi xưa chị đi học đã từng được rủ đến 1 buổi hội thảo của TNMU. Đến giờ vẫn nhớ :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:

Em search thì thấy nói về đa cấp hay lấy hình đó.

nếu e còn nhớ Lô Hội. thì giờ e đã có 3 con rồi. thịn hành từ năm 2004-2006 :joy: :joy: :joy: :joy:

2 Likes

Xưa sv e cũng đc đi đến 1 nơi, may mà tâm trí thủ sẵn

Lo Hoi em có biết nè, chú em làm trùm ĐC đời đầu luôn :flushed: ngày xưa e hay ngồi xe chú kể chuyện công việc lắm

Cơ mà trời mưa to quá anh :frowning: nhà em sắp lụt rồi

1 Likes

Sau cơn mưa trời lại sáng :rainbow::rainbow::rainbow::rainbow::rainbow::rainbow:

( Internet )

7 Likes

Vâng ạ, em cám ơn đại ka đã luôn giúp đỡ em và làng trứng. Năm nay quả thực là một năm rất khó khăn với Miền Bắc. Em luôn nguyện cầu mọi điều tốt đẹp sẽ đến với đại ka và mọi người :four_leaf_clover:

image
(internet)

9 Likes

Chúc Ka @Andjku và cả nhà ngày mới may mắn, hạnh phúc, bình an.

(st)

7 Likes

:smiling_face_with_tear:

4 Likes

Một cái tên mang ý nghĩa ánh mặt trời rạng ngời, sáng rỡ chăng? @khigias2 @Nguyen_Dien , nghĩ vậy không?

Hình bát quái thấy số :stuck_out_tongue_winking_eye: chắc em tào lao nữa rồi :grinning:

4 Likes

Dạ đúng rồi, sáng lắm sáng lắm, đạp e ko thở đc luôn

1 Likes

Hi vọng là nay ko mưa to nữa, em thấy trời cũng sáng sáng hơn rồii

6 Likes

buông bỏ đj em … ý lộn … ăn táo tàu đi em :new_moon_with_face:

Táo tàu là gì ta