Hành trình chiên chứng _ Làng trứng truyền kỳ

Nhìu thanh niên độc thân iu đời bị xâm hại bởi hun khí này. :sweat_smile:
Điều nguy hiểm nhất là đã bị xâm hại còn bị đổ lỗi bắt đền, nhìu khi còn bị phường xử chung thân :sneezing_face:

( Internet )

Thật là nguy hiểm lady à @Tammy.Tr cần phải mau chóng thu giữ :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:

image

Phải là, giận hả…thế thì tối nay em bận đồ…đi ngủ :stuck_out_tongue_winking_eye:

Phụ nữ là phải nhu mì… :rofl:

K biết ai bắt đền ai đây :kissing:
Cái tay hun lén đây nàiiiiiii :kissing:
Đứa thì muốn đòi mấy cái hun, đứa thì muốn đòi lại mớ ổi bị hái trộm :kissing: 49 vs 50 :kissing: k đứa nào thua đứa nào :kissing:

Chat dài thế … khi nào tới đoạn này vại? :roll_eyes:

( Internet )

Thời đại này phải chơi chiêu như vậy mới bớt cô đơn Ka ạ :rofl:

1 Likes

Cbi về chung chuồng

đọc cảm lạnh

1 Likes

Sao phải chat chit như nài?! Lỡ xui bị hack tk chúng nó phốt lên mxh thì có phải mắc cỡ k?! :kissing:
Ra hồ bơi… có mà đầy :kissing:

:kissing:

Xưa mình cũng dại dột đợi cô ta, cho đến khi

Giờ có nhiều người bị hach nich ý. Bữa trước bạn chị bị hach nich xong gửi tin nhắn tới 1 loạt bạn bè cùng lớp, vào hẳn nhóm lớp chat chit cơ :rofl:

Bữa nọ chị cũng bị 1 số gọi điện tới lừa, mình mới bảo em ơi : đừng làm như thế. xong nó bảo mình " thế chị có tiền cho em lừa à" :sweat_smile: :sweat_smile: :sweat_smile: :sweat_smile: :sweat_smile: :sweat_smile: :sweat_smile: :sweat_smile: công nghệ thông tin ngày càng phát triển thì cảm giác như mình bị theo dõi ở mọi nơi zị

4 Likes

To đầu mà … u… :kissing:

Người ta gọi là : dại gái ý :stuck_out_tongue: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:

image
(internet)

1 Likes

2 chị em mấy ngừ thôi đee

May mà .u với dại nên mới có ng rước đó :kissing:

ế thì chấp nhận đê

U gì cưới sớm :kissing:

có ai chịu hả

Hok cần biết :kissing:
Chỉ cần biết là hok tới lượt chú :kissing: