Hành trình chiên chứng _ Làng trứng truyền kỳ

Chán thật

Lèo tèo mấy mống các bác ạ, xanh vỏ đỏ lòng

Mà đỏ vỏ cũng đỏ lòng kkk

Nhờ các bác cứu em qua đoạn này đi chứ em ngâm mình trong vũng máu lâu quá rồi @@

tt tai chinh khốc liệt lắm bác. Nếu có duyên bác thử tham khảo các bài viết trong Làng trứng truyền kỳ và theo đuôi đại ka @Andjku

Chúc bác sớm được về bờ nhé :heartpulse:

3 Likes

Chịu khó chờ hoặc rình các phiên Hồi mà cắt máu thôi. Mình cắt lỗ rồi. Thôi chờ nó lên cắt luôn dù rất đau. Giờ nước ngoài thì bán Ròng. Các Cty CK và bọn nước ngoài thì nó nắm rõ thông tin lãi lỗ của các Cty từ trước nên nó gom hàng rồi chờ anh em lao vào là nó xả cho mà ôm. Tiền thì đang bị rút ra nném vào đất. Nâng hạng thì bị trượt. Thật là đen đủi quá.

1 Likes

Gần đây thấy nhiều anh em chung hoàn cảnh “chưa đến được chợ đã tiêu hết tiền”.

1 Likes

Chợ thì có chợ xa chợ gần, có chợ tưởng gần mà hóa ra xa tít tắp bác nhỉ :stuck_out_tongue:

2 Likes

(st)

Chúc Ka @Andjku và cả nhà ngày mới vui vẻ ạ

3 Likes

Nay e bận quá, tất cả nhờ c thư ký nha

1 Likes

Há há bận rộn là tốt nà, bữa qua 3 mẹ con chị đi xanh sm nhặt được điện thoại ip14pro nà. Đã đưa cho anh lái xe, hi vọng người mất nhận được :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes:

2 Likes

hihi nghe câu chn xog ấm lòng quá

Tập chung làm xong sớm đi còn lên đây chém gió :rofl:

1 Likes

• Andjku

Post by @Tammy.Tr

6 Likes

Giờ thì có 100 con Tammy post hình cũng chẳng xanh nổi :kissing::smiling_face_with_tear:

Chắc chắn là xanh, phải thử mới biết đúng không anh @Volga :stuck_out_tongue:

1 Likes

Sáng ra làm ca Yoga, coach đè cho mềm hết cả người :kissing: về làm ly cf cảm giác thật là oh yeahhhhhhhh :hugs:

2 Likes

Đang xanh đấy thôi. Cũng 8-10% từ đáy rùi mún giề nữa :kissing:

Làng Trứng thấy mới tjn! :expressionless:

Có ai chụp hình cho đâu mờ :kissing: