Hành trình chiên chứng _ Làng trứng truyền kỳ

Nay e ở nhà làm ba bỉm sữa hehe

E chúc Ka @Andjku và ace làng trứng ngày mới nhiều may mắn

3 Likes

" Hưn Phấn bất chấp là Hứn P … " :relieved:

5 Likes

Anh của @bangthong_tamquoc đọc báo với phím hàng ít thôi, Ko vài bữa lại xoá topic rồi lại lập topic mới :sweat_smile:

4 Likes

chẹp. full cát nó khổ thế đấy. :joy: :joy:

2 Likes

Phím Trứng, khoe hàng nổi khắp nơi! :triumph:
Bìm bịp, sống ảo bay rợp trời ! :joy:
Trứng trường muôn thuở không thay đổi! :face_with_monocle:
Mồi ngọt, thính thơm… Cá đi đời ! :woozy_face:
Andjku -
( Ảnh Internet)

4 Likes

Đại Da Ví Dày im im mờ trình ngày càng cao :hugs:

image
( Internet )

7 Likes

công nhận. sông sâu thì tĩnh lặng :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts:

5 Likes

Khả năng cao @Wallet87@NamVN đã " nghiệm " đc toàn bộ Tam Anh trong câu nói của Kim Tiềng Chưởng Lão :thinking:

( Internet )

7 Likes

Đk ơi, đk bật mí thêm được hơm, tam anh hình như em mới bít được anh thịnh vượn :stuck_out_tongue:

4 Likes

Bánh Chay thì ngon thật đấy, nhưng ko phải cái nào cũng ngon, ăn phải hàng kém chất lượng sẽ vẫn bị tắc ruột, nôn ói như thường :grimacing:

3 Likes

Gợi ý cho em đee :laughing:

3 Likes

Em dùng sự trợ giúp gọi điện cho người thân mới nhận ra được một anh Ka ơi. 2 cái kia khó quá.

4 Likes

Mặc dù Chiên Trứng ko cần có IQ cao, thậm chí IQ quá cao lại khiến việc chiên Trứng gặp rắc rối ( Einstein, Edison …). Nhưng có 1 điều chiên Trứng rất cần và ai có sở hữu hay phát triển tốt nó sẽ có Lợi Thế lớn. Đó chính là:

Tư Duy LOGIC - Xâu chuỗi, kết nối các dữ liệu TƯỞNG NHƯ CHẢ LIÊN QUAN GÌ lại với nhau :nerd_face:

• Andjku

Ví dụ như Sư phụ gõ 3 cái vào đầu thì Ngộ Không phải suy luận ( logic ) ra được mới được truyền 72 phép Thần Thông. Khi thật sự nhận ra cái Bánh Chay Ka nói là cái gì thì thấy rằng " ủa … nó quá rõ ràng mờ " :joy:

Ace nào điều này tốt rồi thì phát huy, chưa tốt thì cố gắng cải thiện nhé :pleading_face:

7 Likes

Em cảm ơn Ka, trong quá trình luận, kết nối cũng giúp em tư duy được nhiều thứ Ka ạ.

8 Likes

Dạ, Bánh Chay em múc hôm qua, cột thì chạy nhanh quá và chắc đang chạy nữa ko chịu chỉnh nên em tạm bỏ qua, trái trứng cuối thì cũng múc xong rồi ĐK chờ nó chạy thì chạy ko thì kệ để đó ĐK, mấy tam anh đó em cũng đoán mò ừ ĐK :sweat_smile:

4 Likes

Ko hổ danh hsg :heart_eyes:
Quá giỏi luôn :kissing_heart:

6 Likes

Sẽ thay cột vậy còn quan tâm cột HIỆN TẠI chi ? :pensive:

8 Likes

Ý em là đang nói tới và quan tâm cột mới này ĐK, nhưng do vốn chưa đủ lớn với cũng phân bổ vào ít mã rồi nên sẽ canh múc sao cho phù hợp với điều kiện danh mục và nav em á ĐK :sweat_smile:

7 Likes

Nào giờ tự hào mình logic tốt cho đến khi e gặp Ka huhu

1 Likes