Hành trình chiên chứng _ Làng trứng truyền kỳ

Bánh = bánh nhưng không phải bánh :joy:

2 Likes

Ka đã cố tình thêm chữ Chay để dễ suy luận rùi mờ thánh Logic @khigias2 vẫn ko nhận ra :crazy_face:

Bánh Chay => Cháy Bank :rofl:

Đoạn này chọn đúng thì vui vẻ, chọn sai thì vượt đỉnh vẫn bờ rách … nát :rofl:

7 Likes

Khó quá anh, dù sao cũng mua rồi, chờ hàng về tính tiếp, giờ vẫn ăn ngon ngủ kỹ :rofl: :joy:

4 Likes

@khigias2 @ngaydepseden @MinhGia @NPN1989 ,… cứu em zới :rofl:
Hôm qua tụi em ăn bánh … cứ ngỡ bánh này có khi lại là bánh kia :grin:

1 Likes

cùng lắm là bờ rách nát… :joy: :joy: :joy: :joy: còn nát ở đâu thì ko biết :cold_face: :cold_face:

1 Likes

Hai hôm nay em thấy mọi người bán tán xôn xao quá chừng, còn em thì vẫn đang chơi cát thôi.

Chỗ em hay ăn sắp đổi thực đơn rồi.

5 Likes

Cùng lắm là nó chạy thì mình chạy, nó không chạy thì mình cũng chạy anh :rofl:

4 Likes

:relaxed::relaxed::relaxed:

5 Likes

Cái bánh nằm trung tâm trong hình của đại gia Ví dầy hôm qua đưa lên đó em.

4 Likes

cầm tiền để đọc báo đê

3 Likes

Thế này thì hàng của đại gia phải về hôm qua ấy nhỉ.

1 Likes

chiều mai 13h là fulll cát ( yên tâm)

2 Likes

Ka viết bài này tận ngày 03/06 :rofl:

7 Likes

Thương trường thật khốc liệt, nên ai bảo ăn bằng lần hay phím hàng lởm thì chỉ chơi kiểu không gian ảo 3D hoặc 4D

5 Likes

Tại tụi em vào thư viện, đã chọn 1 số nhánh trong cây thư mục nhưng mãi sau mới chọn được sách mình cần đó Ka. Miễn thấy đúng sách mình cần là vui rồi Ka ạ.

5 Likes

huhu đoạn này xong thấy e ngu hẳn rùi Ka ơi

1 Likes

Những chia sẻ của Đại ka với cá nhân em cảm ngộ không chỉ áp dụng cho chứng trường mà với cuộc sống thực tại cũng rất ý nghĩa ạ. Em chân thành cảm ơn Ka! Nguyện những điều tốt đẹp luôn đến với Ka và những người thân yêu của Ka ạ❤️.

6 Likes

:smiling_face_with_three_hearts:

3 Likes

Anh soi sao hay vậy, em chỉ thấy đen thui à😂

1 Likes

Em cũng lái ra cháy banh nhưng thiệt tình rất khó để chọn một bánh vì thiếu kinh nghiệm và từ nào giờ không có mua bánh, sợ …cháy NA nên mặc dù mọi người đã lên… nhưng em vẫn còn đang nghịch cát thôi :joy::joy::joy:. À, hôm nay có xíu ngọt ngào :slightly_smiling_face:

2 Likes