Hành trình chiên chứng _ Làng trứng truyền kỳ

image

1 Likes

Dị hả Ka, cho e xin nỗi ạ

Chúc đại ka @Andjku và anh chị em làng trứng ngày mới thật nhiều may mắn :four_leaf_clover: :sparkling_heart: :sparkling_heart: :sparkling_heart: :sparkling_heart: :sparkling_heart: :sparkling_heart: :sparkling_heart: :sparkling_heart::heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes:
Kiểu gì cũng bị lộ ảnh “nóng” đk ui, bủi sáng là nhiều men bờ ghé coi lắm à :smile: :smile: :smile: :smile: :smile: :smile: :smile: :smile: :smile:

8 Likes

Ảnh “nóng” đâu, sao chị không thấy? :slightly_smiling_face:

Nóng quá nó bay mất rồi em. A cũng ko thấy!

2 Likes

Chắc phải nhờ người ấy kéo kéo xuống tí chị ui :smile: :stuck_out_tongue: :wink: :wink: :wink:

Cái cần "xem " thì ko tập trung xem. Cái ko cần lại cứ mún xem ? :expressionless:

@khigias2 có xem đúng cái cần xem ko ?

3 Likes

chẹp.kkkkk

4 Likes

Dạ lời chúc hả Ka

Thịnh Vượn rồi sẽ Bình An đúng ko Ka

4 Likes

Buổi sáng em cũng nghiền ngẫm cái stt này của đại ka :joy: em đoán ở vế thứ 2 Bình An ạ

Thôi xong chị @ngaydepseden ơi, trật lất rồi :sob: :sob: :sob: :sob: :sob: :sob: :sob: :sob:

Hahahahha, có khi giờ mọi status của Ka tụi mình đều đem đoán ba chữ cái quá :joy::joy::joy:

1 Likes

Ka nói, Ka nói rõ v mà, s ko ai nghỉ đơn giản hơn haha

1 Likes

Bày đặt thích drama :joy::joy:

2 Likes

Đúng dị, nghỉ sâu xaaaaaaa

Mặc lày trơi hó dzô ném … Ka rờ :turtle: ra két quà chánh tro nành Đệ ợ :expressionless:

Hok thấy ThốngKa @bangthong_tamquoc của Đệ phải Tự cung 8.6 để sửa sai vì trót đu 9.8 à ? :tongue:

7 Likes

Cái này thì em hỉu rồi, chết dở overthing quớ chị @ngaydepseden :sob: :sob: :sob: :sob: :sob: :sob: :sob: :sob: :sob: :sob:

4 Likes

tới đây mờ hong hiểu thì ce mình cũng trình độ lắm đóa

1 Likes

e cám ơn Ka ạ

4 Likes

A cũng nghĩ đơn giản vậy đó.

3 Likes

người thiện chiến là phải biết giấu binh… dk có thể đoán mò. cơ mà có lần đúng. lần xịt. âu cũng là chuyện bình thường :joy: :joy: :joy: :joy:
:oil_drum: :oil_drum: :oil_drum: :oil_drum: :oil_drum: :oil_drum:

2 Likes