Hành trình chiên chứng _ Làng trứng truyền kỳ

Bùn ngụ quớ ợ

2 Likes

image

• Andjku

Giờ mờ ngồi ngáp là điều vô cùng hạnh phúc rồi em ui :blush: :blush: :blush: :blush: :blush: :blush: :blush: :blush:

4 Likes

Này hôm qua e tính đăng luôn á

4 Likes

Thế này rồi ai còn tin nữa :grimacing::grimacing::grimacing:

https://nguoiquansat.vn/cuu-chu-tich-hose-chi-dao-anh-em-lam-nhanh-vu-flc-faros-khang-dinh-voi-nhieu-doanh-nghiep-khac-cung-vay-145635.html?fbclid=IwZXh0bgNhZW0BMQABHfiUElw2axbqsrRluDgs2Hq3f6yMXDlFgUMV2GDWMEx-JYVREZpy-Uqc_A_aem_ZxVnh46HTQfZMhqrVa59iA

4 Likes

thà a đừng nói ngta ko biết
a nói rồi nhiều ng lại run run

2 Likes

Cám ơn Ka @Andjku

Không có Ka chắc gì giờ e đã ngồi thư thả nhâm nhi ly cf nhìn tt như thế này hehe

3 Likes

Tưởng ko có Ka thì Đệ Giăng Lưới cùng ThốngKa @bangthong_tamquoc rùi chớ !? :pleading_face:

3 Likes

Bữa rồi còn định bắt pao giá 14,x dk ơi :heart_eyes:

Em bực mà ko thèm cản lun

Lần sau đừng cản người khác Phát Tài :tongue:

may mà có người bực nên e ko dám mua ạ

Ko có Ka thì hwa e múc húp xúc còn 3 ngày sao thì…

:point_up::point_up::point_up::point_up:

Run…run là họ còn sợ chứ múc…húc…xúc…thì có ngày cụt chi :grimacing::grimacing::grimacing:

image
( Internet )

Khi mà 1 người đã có ý chí và quyết tâm tới cùng thì hãy cho họ được toại nguyện :relieved:

HỪm hừm

E cảm ơn Ka, không có Ka thì 1 cơ số người giăng lưới rồi đó Ka!

3 Likes

1 Likes

Cảm ơn anh nhiều, hai hôm trước em thanh lý hàng tồn kho rồi. Chứ để tới hôm nay chắc em ăn không vô luôn quá.

Nếu 1 phiên mà lỗ 6-10%, liên tiếp chừng 2-3 phiên thì quyết định đưa ra sẽ càng dễ sai lầm.

5 Likes

Kiếm đc xèng trên Trứng trường ko khó - Giữ đc xèng đã kiếm mới khó :disguised_face:

• Andjku

Trong các món Bò thì xưa có Bò Tùng xẻo, nay có Gù Bò Chém … Ăn thì ngon nhưng hơi thiếu nhân đạo :sweat_smile:

5 Likes