Hành trình chiên chứng _ Làng trứng truyền kỳ

Phong cách…phong cách :sunglasses:

Bơi anh ơi :slight_smile: @bangthong_tamquoc

Bạn có bít:

Năm 202x khi Trứng biểu rơi từ 15xx về 11xx toàn newbie, thấp thủ chớt. Nhưng khi rơi từ 11xx về 87x thì toàn cá mập, cá voi, hổ báo cáo chồn, chiên da, bốn vắng, môi tới, gạo cội, cao thủ fn fx fy fz … phơi xác. Có kẻ trắng tay phải bán rẻ danh tiếng bao năm gầy dựng, lừa phỉnh các followers chỉ để kiếm chút tiền còm … :joy:

Có bít tại seo lại như vại hok ? :kissing:

8 Likes

Dk ơi, theo em cú rơi 15xx về 11xx có thể đa số phần lớn cá mập, cao thủ ,… né tránh được do có kinh nghiệm, hoặc họ có thể thoát ra từ đỉnh, có vốn lớn vốn trường , chỉ khi 11xx — 8xx là vốn ko còn, huy động vay hoặc mơ rin nên dẫn tới việc thua lỗ đậm ạ.

Em mời anh @MinhGia @NPN1989 @Wallet87 @ngaydepseden @bangthong_tamquoc @NamVN @khigias2 ,… và anh chị em bổ sung thêm ý kiến nhoa :slight_smile:

7 Likes

image

4 Likes

Vì tạo nập muốn như vậy hả Ka

Đoạn từ 11xx về 87x, nhanh và thảm khóc, thiên nga đen và cần tiền để set game mới

4 Likes

Lạc Đề :stuck_out_tongue:

4 Likes

Tại vì họ tư tin hả Ka, nên đã full margin luôn lúc 11xx rồi

2 Likes

Sao Ka lại cười em

Mà đợi a @NamVN tl nãy h luôn á

3 Likes

Morning ĐK và mọi người!
Theo em, thì khi rơi từ 15xx về 11xx thì newbie, thấp thủ chết nhiều là do khi đó nghe đánh động về chứng khoán bên ngoài và bị hô hào nhưng thiếu kinh nghiệm, kiến thức nên bị chớt nhiều, đó là đương nhiên khi đu trúng vùng đỉnh

Còn đoạn 11xx về 87x thì các loại cá mập, voi, Fxyz… lại banh xác, chắc do ít nhiều đã lãi nhiều năm 2020 2021, đã thoát được vùng trên cao, họ đã lãi và có kinh nghiệm nhiều về tt, và nhận định cho là thị trường đã tạo đáy rồi, giảm nhiều từ đỉnh kèm tự tin sẵn có từ lãi lúc trước, nên mạnh dạn mua bắt, nhưng thị trường sau đó lại đánh úp liên tục bằng các sự kiện xấu, bắt bớ, lãi suất, trái phếu, vụ VTP… càng mạnh dạn, sẵn sàng dùng margin khi giảm sâu thêm thì lại càng bị đánh úp, tới khi call mg chéo lại bắt tiếp bị úp tiếp tới khi các loại cá phơi xác và bị call hay bán hoảng loạn, nghi ngờ… thì mọi chuyện đã rồi ĐK :slightly_smiling_face:

3 Likes

Chọt chữ bằng điện thoại nhiều nên lâu á :rofl:

1 Likes

Cám ơn a Nam HSG

1 Likes

Cũng vì họ tự tin

Tin ta đã bắt được đáy kkk

E thấy sống chậm giai đoạn này ổn hơn

3 Likes

Nam tư duy thật rõ ràng á, mỗi lần đại ka và nam nhắn là c rất mong chờ nà :smiling_face:

3 Likes

chứ ai như mình

Thật là trói tay lại chưa :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:

không nhìn bảng điện ko nhìn bảng điện

Tự tjn là điều tốt, nhưng Tự Tjn " Thái Quá " thì dễ thành Tự … Sát :joy:

• Andjku

image
( Internet )

6 Likes

ý vại e tl đúng nha Ka
@Nguyen_Dien lên level

3 Likes

Hihi thank ĐK nhiều nhiều!! :innocent: :innocent:

6 Likes