Hành trình chiên chứng _ Làng trứng truyền kỳ

Những người như Ngài Warren có 1 thứ quyền lực Vô Hình mang tên là PRESTIGE POWER!
Cái này họ tốn rất nhiều thời gian và công sức để Gày Dựng!!!

Nó có giá trị rất cao trong việc… Việc gì thì Ka để Đệ Tự Tìm Hiểu.

Thế nên, Họ ko bao giờ trực tiếp VI PHẠM PHÁP LUẬT :expressionless:

image
( Internet )

7 Likes

Còn chị em mình thì muốn ăn trưa cùng Ka hả bà @Nguyen_Dien

3 Likes

Chuẩn :blush: :blush: :blush: :blush: :blush: :blush: :blush: :blush: :blush: :blush: mờ người ấy chưa đồng ý :wink:

e đồng ý nha, bày vào nào

2 Likes

Một chu kỳ chiên Trứng chỉ kết thúc sau sóng giảm mạnh. Những ai giữ đc tiền hoặc mất tối thiểu sau khi sóng giảm mạnh kết thúc mới là người chiến thắng đc thị trường :relieved:

• Andjku
7 Likes

Năm 2022:
15xx Ko giết chết các Gạo cội cao thủ chiên da bốn vắng môi tới …
14xx cũng ko
13xx cũng ko
12xx cũng ko
11xx mới chính là điểm tiêu diệt gọn các thành phần kể trên :rofl:

6 Likes

Have a nice day all

6 Likes

Mọi thứ đều có quy luật hả Ka

3 Likes

@Doan_huynh @Nato @Krongbuk @PTN @Haruma_Akita @Qazhai12 @Linhbao2019 @MintX

Xin lỗi các bạn vì mình tag tên mọi người, các bạn có thể tặng cho mình 1 like ở comment dưới đây (comment đầu pic) theo link bên dưới được ko ạ, do mình hay chơi 3 :deciduous_tree: nên hơi duy tâm một chút.
Cám ơn mọi người :heart_eyes: Link đây ạ :point_down: :point_down: :point_down: :point_down: :point_down: :point_down:

6 Likes

Like lẹ ko bả xóa pic bây giờ mn ơi

1 Likes

Không đâu, hay chơi 3 :deciduous_tree: nên duy tâm tý nà :rofl:
Thank bác @PTN :blush: @Doan_huynh

3 Likes

3 :deciduous_tree: => Three Trees => More than 1 Tree => Some Trees => :grimacing:

Nên bớt suy luận @khigias2 @Wallet87 @bangthong_tamquoc :face_with_spiral_eyes:

2 Likes

Em zai em @khigias2 hông hỉu đâu đk :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:

Ơ tính ra mình Ka suy luận luôn ó

đúng dị e trông sáng lắm

Hổm trước cu con nhà chị nói là con rất muốn học về máy tính, về khoa học tự nhiên và máy tính là 2 môn hắn rất thích học và cũng hay tìm hiểu… Chị cũng muốn định hướng cho học fPt nhưng rào cản lớn nhất là học phí :sweat_smile: :sweat_smile: :sweat_smile: :sweat_smile: :sweat_smile: :sweat_smile: :sweat_smile: :sweat_smile: , từ giờ bóp mồm bóp miệg để tích học phí cho hắn nà :rofl:

3 Likes

Sao ko hỏi Ka ? :expressionless:

7 Likes

Ka ơi ka, cho em bám theo đk kím học phí na :blush: :blush: :blush: :blush: :blush: :blush: :blush: :blush: :blush:

Tuy cu cậu còn nhỏ, nhưng rất thích m.ày mò về máy tính, em cũng thấy vui, giờ em cũng phải bổ túc tự học ngoại ngữ cho hắn vì ko có thời gian và nhiều tiền để học các trung tâm ngoài ý

7 Likes

Thơ ký dẫn bé tới MindX gần nhất để kiểm tra năng khiếu và cho học những khoá cơ bản nhất như Scratch chẳng hạn … Nếu thật sự có thể học và tiếp thu đc thì Ka sẽ hướng dẫn tiếp.
Nhiều cha mẹ lầm tưởng năng lực khi thấy trẻ mê máy tính => Ép con học vượt khả năng.
Riêng lĩnh vực này tuyệt đối ko nên ép. Phải có năng khiếu thật mới nên cho học

6 Likes