Hành trình chiên chứng _ Làng trứng truyền kỳ

Dù là thân mập thì đá cũng qua 1 phát 1

3 Likes

Tính ra nhóm mình vui ghê, mặc kệ ngoài kia tím hay lơ

7 Likes

trưa mai hàng mới về. :smiley: :smiley: :smiley: chú đứng ngoài quan sát à. :smiley: :joy:

E mới lụm đc trên mạng đây, e nè

1 Likes

có vẻ như hơi kiễng:joy: :joy: :joy:

1 Likes

cái gì ko rõ mới khiến ta thèm thuồng :v

2 Likes

a thì vẫn mắt nhắm mắt mở đc. :joy: :joy: :joy:
phía sau 1 cô gái, VNI

Cái bán chẵn, Thống hữu mở bát :sweat_smile:

2 Likes

Đại ka ơi, theo em: lên thang bộ bởi vì muốn kéo lên nái kéo tăng, trong quá trình đó nái cũng phải tốn xèng mua để kéo giá ( trong quá trình kéo đó thì có thể ra hàng một chút kiểu bán cao sau đó mua lại giá thấp), trong quá trìn đó thì giá sẽ tăng từ từ tăng giảm tăng giảm với biên độ thấp để kéo rũ bỏ 1 t+

Còn khi mà ko có tham gia của nái kéo mồi thì toàn t+ với nhau nên nếu có tin gì đó thì dẫn tới hiện tượng bán tháo ạ

5 Likes

Hiện tượng này nếu hiểu đc sẽ có cái nhìn rõ bản chất của việc Tăng <>giảm :smirk:
Tiếc là ko thu hút đc sự quan tâm và tham gia :rofl:
Xem như ko có duyên :stuck_out_tongue_closed_eyes:
Ka đóng vấn đề tại đây … Ai quan tâm thì xem như đó là 1 vấn đề cần tìm hỉu và Tự Tìm hỉu nhé :relieved:

8 Likes

Thóc đâu đj đãi Vịt Trời :duck:
Tăng là để bán giảm thời để mua :fox_face:

• Andjku

Không hiểu sao em chợt nhớ tới câu này của đại ka :slight_smile:

7 Likes

Phải chăng là thế này ĐK, việc lên thang bộ là để kéo tâm lý các trứng thủ vào lại cuộc chơi sau khi kết thúc 1 chu kỳ trước, và phải lên từ từ chứ nếu lên nhanh quá thì sau việc thua lỗ, sợ hãi của chu kỳ trước thì trứng thủ sẽ ko dám vào nhiều và nái chơi 1 mình, ko hiệu quả kinh té cho nái lắm :joy:
Còn xuống thang máy thì chỉ việc thả rơi, tạo tâm lý sợ hãi, bán tháo để dễ kết thúc 1 vòng hơn, xong việc rồi thì thả tay rơi thôi ĐK :sweat_smile:

9 Likes

@Wallet87 tưởng tứ tử chứ ai lại lẻ toác thế kia thì toang rồi :rofl::rofl::rofl:

7 Likes

Em chúc Ka @Andjku và cả nhà ngày mới nhiều may mắn

(st)

7 Likes

Có ý nhưng chưa đj Sâu vào quầng chúng … ý lộn … vào Bản Chất :sweat_smile:

8 Likes

Em xin trả lời thêm

Khi thị trường tăng,cá nhơn thường có xu hướng lạc quan, kỳ vọng cao, và dần dần mua vào. Mua vào chậm rãi rồi canh từ từ chốt lời nên không tăng nhanh được. Ngược lại, khi có tin xấu hoặc thị trường có dấu hiệu đảo chiều, tâm lý sợ hãi có thể lan rộng + thêm tâm lý bán bảo toàn vốn bán để lỗ ít nên dẫn đến bán tháo hàng loạt, khiến thị trường giảm mạnh trong thời gian ngắn.

6 Likes

Ko có đột phá khỏi suy nghĩ CHUNG :rofl:
đề tài đóng rùi … Trừ khi có ai nói Đúng bản chất thì Ka tự sẽ :+1:

8 Likes

Dị giờ Ka nói đi em like nè kekeke

1 Likes

image

@Nguyen_Dien e giận Ka ùi, Ka cười em