Hành trình chiên chứng _ Làng trứng truyền kỳ

Đâu, ka cười 2 chị em mình mờ :joy: :joy: :joy: :joy: :joy: :joy: :joy: :joy: :joy:

1 Likes

Dị ce mình giả bộ giận ổng đi

No :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:

K dễ dụ ta haha

dạo gần đây ko thấy em tôi TAMMY vào chém cho xôm nhỉ. phải chăng e ý đã bận. hoặc tách đàn :grin: :grin: :grin: :grin: :grin:

Đủ Lông đủ cánh trong suy nghĩ thì Nhảy xuống núi dang rộng cách bay thôi :relaxed:

Cơ mờ … Mới đó Ka đã rời xa Trứng trường 3 tuần rùi … Bỏ mất bít bao cơ hội tăng trần của những Hvn, Qcg, Hbc, Vre, Pom … :pleading_face:

Tự cảm thấy mình Yếu nên đành ngậm ngùi nhường Suất Làm giàu cho Các Cao Nhơn :sweat_smile:

2 Likes

Nãy e thấy bài POM vs anh Nhật, như xưa Ka dự đoán luôn nhưng mà giá so với giờ như chia 3 rồi haha

đại bàng gẫy cánh cheo leo…kkkk

cơ mà nhớ em tôi… chẹp :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:

bác Thống đổi ảnh nữa rồi hả, ảnh này mong tằng tăng tăng nè

Lạ thiệt tt tăng mờ số cổ đỏ lại tăng lên nhể :upside_down_face:

lúc Ka thoát tới h như đa phần cổ bán hơn 10% rùi

6 Likes

đệ lại tưởng VHM. :orangutan: :orangutan: :orangutan: :orangutan:. thì chúng ta đang cùng chung thuyền. chòn HVN con cưng của nhà nước cũng khó nói, kkkk

Bạn có bít:

Giá trị lớn nhất chúng ta có được từ 1 dự đoán chính là: Cho chúng ta biết về TÌNH TRẠNG HIỆN TẠI của Chính Người đưa ra dự đoán :rofl:

• Andjku
8 Likes

e tôi chia sẻ. :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes:

Chỉnh nhanh rứa? Thống Đệ là IT giống @khigias2 à ?

1 Likes

À … Tủ điều khiển … Nói chung cũng phải thiết kế mạch với lập trình PLC
Cty nào rứa ? Nói ra bít đâu Ka quen :face_with_raised_eyebrow:

3 Likes

Này rút đại 1 dây có sao không ta

Ko sao đệ, rút vài thanh đồng bán cũng khá tiền … mà nhớ ngắt điện đã nhé :disappointed:

chú cứ chuẩn bị tinh thần, a sắp rút phích. rest về thời kỳ đồ đá luôn. :joy: :joy: :joy:

Ở pic mình rất nhiều anh dân kỹ thuật á :heart_eyes:

Có lần chị nghe ai đó bảo dân kỹ thuật mờ làm kinh tế thì rất giỏi nhưng hông có ngược lại :smiley:

4 Likes