Hành trình chiên chứng _ Làng trứng truyền kỳ

Yên chí chắc chắc có trái xanh và tím mạnh, ngày nào mà em chả múc trúng - mô tới said

1 Likes

Còn nếu thấy thiếu tự tjn nhưng Thừa Đam Mê thì nên theo các thánh Hễ Trái nào xanh tím mạnh là đang Có Hàng - Đỏ với Xám là chốt lời rùi . Mấy Thánh đó nhanh nhạy còn hơn mấy tay Ýl chớ ko đùa :roll_eyes:

2 Likes

giai đoạn này vào ăn nhìu khi đc tí, sai thì mất chầu buffet, thôi e ăn buffet cho lành hehe

4 Likes

Cũng đẹp zai lém nhé

4 Likes

Chúc đại ka @Andjku và anh chị em làng trứng có một ngày mới nhiều niềm vui :heart_eyes:

7 Likes

Chúc Ka @Andjku cùng cả nhà ngày mới vui vẻ.

6 Likes

Hãy nhớ rằng " Chiên Trứng là NGHIỆP ko tuổi hưu", cơ hội luôn luôn đến rồi đj rồi lại đến, nên ko việc gì phải vội vàng. :innocent:

• Andjku
    P/s: Bạn đu những FL* giá 2x, DI* giá 10x và nhìu nhìu lắm lun các trái Trứng lởm giá ảo khác … thì nó cũng có thể giúp bạn kiếm lời gấp đôi thật nếu nái bị … điên … Nhưng tjn tui đj … chỉ cần chờ đợi … một ngày đẹp trời nào đó trong tương lai bạn hoàn toàn có thể mua đc đống ■■■■■■■■ ấy chỉ với giá 2.x và 1x … bạn nhé :stuck_out_tongue_winking_eye:
    image
    ( Internet )
6 Likes

E chúc Ka @Andjku và cả nhà ngày mới vui vẻ, an yên

(st)

6 Likes

@khigias2 nhiều khi thật éo le em nhể :rofl:

3 Likes

giống ce mình đó

Dạ cám ơn Ka ạ

Em cũng đang dần dần thấm

Nhưng thấm thôi còn dự đoán từ ban đầu như Ka thì chắc phải sờ 1k cái Mu rùa chưa chắc đã đc haha

7 Likes

Thế mờ cứ nóng zội đua lịnh :rofl:

ơ mấy nay ngồi lm diệc nghiêm túc nha

2 Likes

:rofl:

thôi em cứ enter đi, không được cản người khác làm giàu nà :wink:

dám mua lúc này thì trước đó cũng dám mua và sau này cũng dám mua … => Tự biến đổi thành con bạc lúc nào ko rõ :disappointed: Hãy nhớ kỹ để Vui vẻ bỏ qua những cái gọi là cơ hội nhưng tiềm ẩn rủi ro KO THỂ LƯỜNG TRƯỚC đc: KHÔNG CÓ PP HOÀN HẢO …

• Trích Andjku

Tặng em zai @khigias2 quý lắm mới nói nhiều ấy, nhưng mờ cùng tùy em nữa nha

6 Likes

có mua gì đâu, đang làm sml nè, kế toán dạo này lm theo giờ ck rồi

Sai lầm phổ biến của Trứng thủ là " Cả tjn và Mau quên " . Trứng trường hiểm ác và xảo quyệt , hãy luôn giữ một trái tjm nóng - một cái đầu lạnh và một tầm nhìn sâu - rộng!

• Andjku
6 Likes

Kiếm chút nhạc cho buổi chiều sml thôi

1 Likes
1 Likes