Har - Viên kim cương còn sót lại

Con này nó cứ lình xình, cầm cứ lên xuống. Vừa lên đc ít cái rồi xanh lơ không bán được luôn. Thiệt buồn bác ạ người cùng cảnh ngộ!

1 Likes

Nó vẫn đang giai đoạn đè gom, giá lên chậm. Tay to đủ hàng, chờ thời mới phi.
Cổ nào muốn tăng cũng trải qua giai đoạn này. Kể cả CEO DIG cũng vậy. Muốn ăn cả mâm thì vào cùng lái thời điểm này.
Em nói rõ thế, bác hiểu không?

2 Likes

Cái đám F0 mua FOMO , Bán cũng FOMO nên bi Media nó đắt mũi , chứ họ mà biết HAR nắm giữ hàng loạt đất đai từ xa xưa và nếu định giá theo thời điểm hiện tại cũng đã lên 5-7 lần . Trong khi giá CP thì 11k . Khác gì đi mua đất của Har chỉ bằng 1/5 -1/7 thực tế .
Còn trên sàn nó đè , hiếp , cướp thì đừng bán cho nó là xong . Kiều như nhà của bạn đang trị giá 10ty , có thằng tới đòi mua 1ty mà lại bán cho nó thì ngâu là do mình thoai .

3 Likes

E cũng là cổ đông chung thành. Chưa kê bán sàn hnao mặc dù lỗ sấp mặt. Hy vọng lái cho em bớt lỗ 50% trc tết là vui rồi. :joy::joy::joy:

1 Likes

Hy vọng tuần sau sang mục 2 bác nhỉ. E bỏ 50% vốn vào nó. :joy:

1 Likes

Bác cho e xin tên của quyển sách này với bác ơi

Tuần sau tím không bác

Hello bác, mình từ phi đội gà bay, cũng qua đây hưởng tí oxy từ anh em

2 Likes

“Nhà Đầu Tư 1970 - Phần 1” Sách viết về phương pháp đầu tư của cụ A7 nhé bác.

Em cũng ngóng giống bác ạ :joy:

Bên bản gà bay họ bán fl hết rồi bác ạ, hơi buồn vì cùng hô mua mà ko cùng nhau đi tiếp

2 Likes

Ngắn hạn không đoán đc đâu bác. Nhất là giai đoạn nhậy cảm này. Chờ thị trường chung hồi bác ạ, hi vọng tuần sau BDS sẽ khởi sắc.

Chào bác, từ gà bay giờ luyện thêm gà tập tạ, gồng cho khoẻ ạ :))

1 Likes

Ô haar này có tài sản là đất đang sốt nên lái tay to gom phí nhanh thôi.nhiều CTY sản xuất đem cân cũng 1k tỷ mà nhà xưởng toàn đi thuê.2022 chuyên da dự đoán nhiều CTY sẽ bị thâu tóm m&a .ai mua cất đi đợi giầu thôi.có phải hàng rác hàng bánh vẽ đâu mà lo

1 Likes

Em cũng cổ đông HAR dài hạn…đu đỉnh tận 14 nè nhưng vẫn tin em nó sẽ không làm mình thất vọng hihi

1 Likes

Mua thêm trung bình giá.đất sốt,tiền mất giá,tiền bơm ầm ầm.ô har nhiều đất giá trị thật khoảng 10k tỷ .đại gia ng ta mua cho con cái làm lãnh đạo thì lại tránh nhau.giá 20 lại khen rẻ

1 Likes

Room siêu cổ phiếu DIG thời bơm tiền vào nghe A7

Các bác cứ hiểu như thế này : Nếu giờ đem 1k tỷ đi mua Đất và Nhà của HAR thì chỉ dc 1/7 trong cái đống đất đó , còn nếu bỏ 1k tỷ mua đứt luôn HAR thì coi như đương nhiên làm chủ 100% toàn bộ cái đống đất và nhà đó . Cho nên mua giá 11k của HAR bây giờ khác gì mua đất - Nhà của nó chỉ bằng 1/7 giá thị trường . Riên cụ nào đang giữ CP Har thì khác gì cái nhà mình đang ở có giá trên thị trường 7ty , có cái thằng mã mịa nào đó vào trả giá 1 tỷ ! Bạn bán cho nó thì rõ ràng bạn ngâu người quá rồi .

5 Likes

E cũng đu đỉnh 14.4 bác ạ, t6 nó giảm về hơn 11 mà hết tiền để mua tbg buồn quá

em tbg tận 14.7 này bác, nhưng vẫn ôm và tin tưởng vào tương lai rực rỡ, quyết ko bán

1 Likes