Har - Viên kim cương còn sót lại

Hôm t5 khớp ít quá e suýt rớt tim :rofl: sợ nó giảm nhiều nữa, may t6 lên dc hơn 3tr đỡ lo hẳn.

2 Likes

Trận này triều đình đập BDS, nên tay to đang áng binh bất động. Tuần sau êm đềm trở lại, chờ các cụ tay to kéo lên, không kéo lên họ cũng lỗ.

4 Likes

phiên thứ 6 vừa rồi có hơn 3.5tr giá sàn bị mút, nhân cơ hội THM FLC này đội lái mút được một mớ mà ko vất vả gì nhiều, tàu sắp chạy rồi hỉ

1 Likes

em thì ko lo lắng gì bác ạh chỉ tiếc ko có tiền múc mạnh tbg :grin:

1 Likes

Trận này đập BDS, tạo lập nhân cơ hội xúc cổ đất. 5 phiên tuần trước khớp mười mấy triệu cổ phiếu giá sàn. Với hàng cô đặc như HAR thì số đó không hề nhỏ đâu.
Ai tim yếu cũng đã rụng hàng rồi. Bà con kê cao gối xem HAR hồi xuân.

4 Likes

đúng đó bác, giá giảm sàn nhưng vẫn có hơn 13tr được khớp, đang vượt mốc 15-16x rồi hướng đến 2x mà vạ lây THM, Qc, bây giờ có lẽ tàu đã dư giả nhiên liệu chuẩn bị tốc hành luôn

2 Likes

Khi gà chạy toán loạn. Là lúc Cá Mập vào cướp hàng. Sau vụ này tàu siêu nhẹ.
Trước khi khủng hoảng lái gom khá chật vật, vol tịt, thành ra không đủ hàng, vẫn phải đè dưới 16.

3 Likes

VRE được review trong dài hạn. cần nắm giữ trên 3 tháng

==========================================
:alarm_clock: Ngày Review: 16/01/2022.
:white_check_mark: Giá mục tiêu dài hạn VRE: :point_right: 45.xx và :point_right: 51.xx
:warning: Vùng giá tiềm năng tích luỹ tạo nền tại Vùng giá: 31-32.xx
:bangbang: Lưu ý: Không mua quá 1/3 tiền vốn trong tk.
:moneybag: Chúc bạn may mắn :kiss:

:eyes: Tham gia Kênh thông tin của nhóm TELE : GROUP CK ĐẦU TƯ GIÁ TRỊ

hình như không những một mà nhiều đội gom hàng dìm giá giành giật nhau, nay tự dưng mỡ dâng tận miệng, hy vọng sang tuần sau khởi hành dần, ra tết thì đạp thốc ga nhỉ kaka

3 Likes

Ok bác.
Bác cũng cao thủ soi lệnh rồi kkk

1 Likes

E theo đuôi bác từ pic gà bay sang đây :kissing_closed_eyes: đọc phân tích mng thấy yên tâm hẳn bác ạ

1 Likes

kkk mình gà lắm có biết gì đâu :grin:

1 Likes

har phiên thứ 6 mình tính cắt vì đã âm quá 10%, nhưng khi nhìn thấy sóng bds hồi nhẹ là lập tức có đội vào cứu 3tr cổ sàn. Nên cuối cùng đã múc thêm 1 ít giá sàn và bán lướt đi lúc nó lên gia cao để tạm thời gỡ gạc chút có sức hold

1 Likes

hàng này xịn yên tâm có người đỡ

Có khi nào về 8 không anh em

Đề nghị chủ pic hô hào ae bạn bè thâu tóm har đi.cty tài sản thật.mua lại giá =500m đất thủ thiêm.mà đất thủ thiêm phải xây bán mới gỡ vốn.khách sạn nhà đất của har chúng ta có thể làm siêu thị,làm nhà nghỉ làm quán bia …vv.v.khai thác đc luôn.1k tỷ mua đứt har thì cũng tương đương 6 căn biệt thự quận 2.tôi nghĩ giá CTY vừa phải tới đây dân ko xúc thì nhiều CTY mua đứt làm văn phòng .v.v

1 Likes

Nhìn số tài sản này mà 1k vốn hoá thì đúng là quá rẻ

Har phiên này giá 9.8 nhỏ lẻ đu bám đội lái trâu lái bò đã xuống hết giá sàn bên sọc còn 1tr .có hiệu lệnh là bây thôi.game thâu tóm dần hình thành cướp CTY har làm siêu thị showroom nhà nghỉ quán bia thôi các đại gia

Bà con xuống tầu har hết rùi ư.theo thuyết thổ nhĩ kỳ thì một là mua vàng mua đất.nhàn hơn xux cổ đất.đầu tău pe10 với eps cao là mang bỏ ra hứng 10 năm sau gỡ ko biết mua đc ji ko.thân ái và quyết thắng

E còn nguyên. Âm 40%. Chán