Har - Viên kim cương còn sót lại

Ko sao đâu e.nhỡ đâu như thổ nhĩ kỳ 1 đô 50k vnđ thì har lại lên 25.đại gia.dân nhiều đất thủ thiêm cho con cái tiền hay mua CTY har cho con cái quản lý.chú ý cân cả cty đang =400m đất thủ thiêm.mà đất thủ thiêm phải xây bán mới gỡ đc .har ai múc đc là comle lên phát biểu thôi.giấy tờ sổ đỏ cũng nhiều căn đẹp cos thể mở quán bia làm siêu thị cho thuê ,làm nhà nghỉ.đợi đất sốt

em vẫn thắt day an toàn ngồi im chưa rớt ít nào, hết tiền tbgiá thôi.

e cầm tiền rồi, dự là ngày mai bds bay. nay đã có phiên cá hồi, a7 đang bơm oxy cho đội dig ceo. Mà 2 con đầu đàn đi lên thì đội lái của HAR chẳng lẽ lại không vào việc được

Mình thik game thâu tóm rồi phát hành tăng vốn hơn.như kiểu luis mua bii đấy.bii toàn đất hoang.ô har này toàn nhà đẹp khai thác đc luôn.giá 16 nếu hàng rỗng ruột như ô hqc là chủ tịch qui ra tiền rồi nghỉ hưu

Hố hố har ô chủ mới đã xuống tiền.kaka

1 Likes

bật mí thêm đi bác, em là rất khoái mấy con có game thâu tóm tăng vốn đẩy dự án, TNA PTC đang có game như vậy

Bác chủ tốp thông tin rồi mà.ô har mua đất từ 6,7 năm trưocs giá 30trm.giờ đát lên 100 200trm.tới đây mà lên 500trm.nên mình lên kêu gọi các đại gia.những nhà nhiều tiền mua cho con cái quản lý.nói đơn giản là ô har mua đất xây nhà trọ thu tiền lẻ giữ đất.giờ đất tăng 10 lần ko có bán.giá trên sàn =400m đất thủ thiêm.ko nhặt cả cty thì đầu tư buôn bán ji cho lại.mà ô thủ thiêm thì phải xây lên bán mới có doanh thu.đos là lý do ô har này kết quả kinh doanh ko lỗ là hót lắm.

2 Likes

Tôi ko tháo kinh doanh lắm nhưng năm nay nó khác ở gói kích thích.sở hữu har rồi ra ngân hàng lấy tiền về với lãi thấp.lại thả hồ đi múc đất

thế thì có thêm VPH cũng như HAR, bác ngâm cứu thử, cũng đang hot hit tím lịm

Vph cầm giá 6 khi đó chưa biết thầy a7.nên vph tăng tý là sút.jio phí kinh quá sắp 20 rồi

em thấy giờ vào lại vẫn chưa muộn bác

em mua HAR VPH VHG cũng vì theo triết lý thầy A7 đó bác

Chúc mừng Har

1 Likes

Vph chắc hè này hết lệnh cấm bán bđs mơibhots.vì giá đất ko tăng mà tiền trượt giá cungzx toi

Học thầy a7 chưa thấy tình trạng mở mắt trần cả năm nên chưa phải đỉnh bđs.vph sau này sốt chắc lên đc 40 50.đất tranh cướpn,ae đánh nhau vì tranh mua ngoài đời.ô har này mà có thâu tóm thật thì phải lên 4050 mới mua đut 51/100

2 Likes

Har có 5tr cổ phiếu quĩ.còn 95 tr.có mùi lại gồm khoảng 15tr rồi.lên 304050 là đủ 51/100 .kỷ nguyên mới lại tươi.kaka.sài gòn dân buôn bán mặt bằng đắt bán ji thủ vốn.cho còn cái gì cho nó giữ tài sản dòng họ.400m đất thủ thiêm đc cả cty.đại gia đọc đc múc thôi đợi ji nữa

2 Likes

Gía này mà AE còn sợ ah ? Sàn 7 cây rồi . Muc cho tôi

2 Likes

Báo có dự đoán năm nay m&a nói dân dã gọi là thâu tóm sẽ tăng mạnh.khởi đầu là bởi bị thâu tóm mà toàn đất bò ăn cỏ đã xây đc tường rào đâu.hí hí

Sau những ngày đau khổ em vẫn vững tin vào em này các bác à. Chưa cần nói cái đống sổ đỏ là của để dành, em nghĩ năm nay Har sẽ làm gì đó với cái 10k m2 quận 5 mà đã được cấp phép xây dựng trung tâm thương mại cao cấp rồi.

Ối dồi.har 1k tỷ tương đương 400m thủ thiêm ko ai thâu tóm nhanh đại gia cướp ghế cho con cái.51/100 đang tương đương 10 xe của đại gia vũ

1 Likes