HD2 vươn mình bứt phá

Bác đợi về 10-11 mua an toàn hơn đới.

1 Likes

HD2 chắc nhiều Bác vẫn chê thanh khoản lèo tèo , 10 ông xem 9 ông ngán.

1 Likes

hd2 đất thôn mầu gần nhà e, muốn vào ít mà all in l18 r

1 Likes

Mua bán là quyền công dân , tiền trong túi mỗi cá nhân tự quyết định ,mỗi cá nhân chịu trách nhiệm với túi tiền của mình , đừng thấy người ăn khoai vác mai đi đào .

2 Likes

Thị trường vốn ,nhiều cơ hội chúc bác đại thắng L18 , kèo thơm đấy .

Tôi hô hào ai để up bô ai, không đủ tầm nhìn có vàng cũng bảo C…ứt .

Tưởng thế nào được phản biện vài câu đã thấy lớ họ nhà ngớ mạ nó rồi

Trình chú ngồi đợi cho cây ra hoa, kết quả đi nhé.

Chú phát sóng ngang anh biết trình còi thế nào rồi .

Chú cứ thoải mái chửi cổ anh cầm nhé .

1 Likes

Chú lo cái thân chú đi nhé .

Chú cứ vào pic anh cào phím cho vui cửa vui nhà , trình đ…ái đêm của chú anh không cần tranh luận nhiều .

bác có p học trò cụ A7 ko mà e nghe văn phong na ná🤣

Chú cứ vào cào phím cho vui pic Anh đi nhé .

Khi mới tham gia thị trường Tôi học rất nhiều người , không kể lớn tuổi , ít tuổi hơn tôi cứ ai giỏi tôi học , trong đó có A7 , có cả Bác Vịnh Sim đẹp …

1 Likes

Mà tôi nói HD2 có nhiều kỳ vọng thì các Bác cũng nên đào sới lại , xem nó có kỳ vọng lớn không , đúng như Tôi nói không , thấy kỳ vọng thì tham gia không thì thôi , quyền công dân mỗi người là chỗ đó.

Một dự án gấp XX lần vốn hoá còn các tài sản khác biếu tặng thêm nhưng người ta vẫn sợ , dự án được Bank cho vay 180 tỷ , Bank cho vay cỡ 20-30% /dự án tức Bank định giá 11,3ha thôn Mầu bèo nhất tầm 600 tỷ , nhà đầu tư cổ đất có tiếng Anh Hà liên tục mua vào khi có cơ hội bọn Mũi Lõ bán ra lý do đơn giản HD2 cô đặc để mua lô lớn không phải chuyện đơn giản , dự án thôn Mầu đang triển khai tiến độ rất tốt người ta lại sợ là BT có ổn không …?

2 Likes

mua giá này khác nào biếu không

1 Likes

Người ta vẫn sợ đấy Bác , năm xưa L14 A7 mua vốn hoá tầm 30 tỷ nhiều người cũng kêu lùa gà úp bô cũng có người theo múc L14 nhưng đến lúc nó sóc ko chịu nổi chạy mất cả dép , L14 ngay cả khi sập sâu chung cùng thị trường đoạn vừa rồi thì hiện tại vẫn khoảng trên 3k tỷ vốn hoá .

1 Likes

Dự án người ta đc giao đất và đã khởi công từ tháng 4, giờ làm ngon hết rồi, vài tháng nữa bán. Mà vẫn ngồi kêu ko rõ giao đất ra làm sao.
Đúng là dân đầu tư hệ đọc báo cáo xong đi gáy với dân đi dự án, đi gặp lãnh đạo, gặp cổ đông lâu năm và cổ đông lớn…
HD2 upcom 1 năm ra 1 báo cáo, thì đồng chí cố gắng chờ tháng 2-3 năm sau để nhìn dự án nó thay đổi trên báo cáo nhé, lúc đó hãy vào húp :)). Còn ae đi thăm dự án, cập nhật tình hình theo tuần cho nó sát :))

Liên danh tức là ko có tiền làm à? Thế sao ko hỏi ngược lại là nếu có tiền làm thì giá sẽ thế nào? Đầu tư mà chờ có tiền làm thì ghé qua NDN mà mua, đầy tiền nhưng ko có dự án mà làm :))

Chờ HD2 nó bán thôn Mầu xong thì nó có mấy trăm tỷ gần ngàn tỷ rồi lúc đó vào mà phân tích nhé. Có tí lý thuyết xong mà cuối cùng ko hiểu cái lý thuyết đó là dành cho số đông rồi, món ngon mà chờ báo cáo thì húp nước suýt.

13 Likes