HDC – Siêu cổ phiếu BĐS thời bơm tiền

khốn nạn , úp bô

hết sóng

2 Likes

Dưới 40 múc k cần nghĩ
Tạo 2 đáy, rũ nốt

2 Likes

Mãi vẫn lẹt đẹt 40 bác ơi

1 Likes

Nén chặt thì sẽ phi mạnh, kiên nhẫn chờ thêm chút đi bác.

1 Likes

Giá hiện nay 40 mua thêm đc ko bác

HDC giao dịch giằng co tích lũy 5 tháng quanh giá 40 rồi. Giai đoạn 2021 - 2023 sẽ bùng nổ lợi nhuận. Vốn hóa hiện tại của HDC mới có 2.700 tỷ, chỉ cần dự án The Light cũng có lợi nhuận bằng vốn hóa. Việc mua, bán do kỳ vọng của mỗi người, bác thấy nó đủ hấp dẫn thì mua thôi.

1 Likes
1 Likes

Bác cho em add ■■■■ em hỏi thêm với ah. ■■■■ em 0912.60.70.60

1 Likes

con hàng lởm này, kéo mãi ko qua 40. khác gì VIX

Lởm vào đọc làm gì, kệ con hàng đi cụ

1 câu lởm, 2 câu úp bô, thì vào làm gì cho nhọc. Thời gian đi đánh con khác cho nhẹ lòng

con này bọn lái lợn mất nết, đánh gãy ma 100, ôm qua năm sau chơi

Đánh nữa thì ôm vào. Lực mạnh, 1-2-3 năm nữa đợi. Chứ đòi T+, có ăn chuối kaka

Để xem con hàng lởm bơm thổi này đi về đâu, t chống mắt chờ đây. Hại biết bao nhiêu người

Tại sao lại khó có thể nắm giữ cổ phiếu tốt lâu dài? Dưới đây là một số lý do khiến nhà đầu tư cảm thấy khó có thể nắm giữ cổ phiếu đầu tư dài hạn:

(1) Sốt ruột;
(2) Tham gia quá nhiều diễn đàn, group dẫn tới nhiễu thông tin khiến quyết định bị lung lay;
(3) Mua bán một cách ngẫu hứng và không có kế hoạch;
(4) Nhìn bảng hàng ngày nên khi gặp những nhịp điều chỉnh vài chục điểm là mang cổ phiếu đang rất tốt ra bán theo sự hoảng loạn của đám đông trong ngắn hạn;
(5) Phụ thuộc quá nhiều vào các thông tin trên truyền thông. Thậm chí hôm nay có thể rất lạc quan khi nắm giữ cổ phiếu nhưng chỉ cần đọc một bài nhận xét nào đó là có thể thay đổi quan điểm và bán đi luôn ngày hôm sau;
(6) Hiểu doanh nghiệp một cách mơ hồ nên không tạo ra sự kiên định để nắm giữ lâu dài;
(7) Luôn muốn tuần nào tài khoản cũng phải tăng nên “nhảy nhót” liên tục.

Nếu như bạn không học cách loại bỏ các lý do trên thì chẳng bao giờ bạn đi đến đích trong đầu tư. Suy nghĩ của 5% số nhà đầu tư chiến thắng thường rất đơn giản và họ thường không phức tạp nó.

5 Likes

con này ae nhà họ VIX mà, vào lần là sợ tới già, thôi thì cứ dòng ngân hàng mà chơi thôi ae

nghe đồn tổng các dự án hdc lãi khoảng 30k tỷ

3 Likes