HDC – Siêu cổ phiếu BĐS thời bơm tiền

Vùng giá 4x A9 bán 17 triệu cổ phiếu thì bác Liên TGĐ mua 200k => HDC lên 6x

Vùng giá 6x Dragon Capital bán 1,8 triệu cổ phiếu thì con bác Thuận chủ tịch mua 200k => HDC sẽ lên 8x

Người nội bộ hiểu rõ doanh nghiệp của họ nên cứ có tiền là gom thêm cổ phiếu, không quan tâm đến giá cổ phiếu là bao nhiêu, trong khi AE đánh T+ chỉ lãi vài % là tranh nhau sút, trao giàu sang phú quý cho người khác.

6 Likes

The Light đẩy nhanh thi công hạng mục công viên, tạo cảnh quan để chuẩn bị mở bán đợt 2.

2 Likes

Ôm hdc 5 năm từ giá này liệu x20 lần k bác chủ

1 Likes

Ai ôm từ trước thì chúc mừng các bác nhé

Tuần mới nở hoa nha các cụ

Nay hơi yếu

xin phép bác chia sẻ bài này nhé

1 Likes

HDC hàng đầu tư cứ tiền thịt thì kê cao gối ngủ

2 Likes

Cập nhật đến thời điểm 9h45 thì DC còn 60k HDC nữa. Hôm nay DC bán xong thì hết áp lực.

2 Likes

Cổ về rồi các cụ nhé

DC đã chính thức hết hàng. MM chủ động kéo lên rồi

2 Likes

Còn 15k :grin:

tây bán đến hôm qua còn cỡ 240k nữa, nay mà bán nốt 240k thì là hết, chỉ còn cổ tức đc chia. Giờ này bán hơn 170k rồi thì còn cỡ 70k nữa

Múc thêm kk

Về cơ bản là DC bán xong rồi, chỉ còn lại mấy ông Tây Nguyên, Tây Ninh lướt sóng thôi bác nhé.

2 Likes

Nói chung là hòm hòm hết rồi, có còn cũng chẳng còn bao nhiêu đáng kể. Sớm muộn vài bữa là về 6x thôi

3 Likes

May nến hnay nhìn khá khẩm tí, mai cần lắm 1 phiên xanh vượt 53.2

2 Likes

Cầm siêu cổ HDC thì ko nên máy móc soi chart kỹ quá bác nhé. Nhiều người đánh thiên về kỹ thuật phải cắt lỗ khi HDC giảm từ 44 xuống 38 rồi ko mua lại kịp thì nó đã chạy lên 6x rồi đó.

5 Likes

mục tiêu năm nay lên bao nhiêu vậy bác?

Chắc bình quân tháng chục giá.