HDC – Siêu cổ phiếu BĐS thời bơm tiền

Những con gà béo như thế này ko làm thịt hơi phí?

Bác thịt em ạ?

1 Likes

Tôi cũng là gà béo với bác đây =))

1 Likes

trần tối thiểu 2 phiên

1 Likes

Trần lại húp kk

sau khi chia xong cổ tức liệu có lên nữa ko bác?

sau chia cổ tức, hiện giá HDC đã điều chỉnh còn 51,84, sang đầu tuần sẽ có 2 cây CE đó bác :rofl:

2 Likes

Con trai chủ tịch tích góp tiền để đu đỉnh, còn các cụ lại ngần ngại, băn khoăn

Kéo 1 nhát lên trước chia rồi, lại có mỗi 25% giấy không, không có tiền mà ai cũng bảo 2 cây CE. Bao nhiêu mã khác nó vừa chia cả tiền cả giấy tỷ lệ cao hơn nhiều mà, fomo quá chẳng tốt gì.

Đầy mã muốn lên còn chỉnh chán. Ví dụ: Dig, Hpg…

Bảng điện sẽ trả lời, mỗi người một ý nói sao cũng được

Ông nào theo HDC từ lâu, ngồi chơi mãi. Qtam làm j lên xuống, chờ 1,2 năm nữa cho vui. Thôi thì sàn. Chán chê ko thấy ma nào trong topic, h phán như thánh.

Chim mạnh vào bác, còn chim còn lên nhé.

Tôi có chửi bới gì đâu mà quy chụp tôi chim? Tôi chỉ bảo fomo chẳng tốt đẹp gì.
Mà thôi tôi xin lỗi từ giờ tôi sẽ không comment nữa. Chưa đụng cái gì vào định giá DN cũng bảo chim mạnh vào chim mạnh nữa lên(???)
Thôi đây là comment cuối cùng. Chúc các bác đầu tư thành công.

Vậy bán nhà bán cửa mà múc thôi cụ nhỉ, ra bụi ở đến quý 3 lại có cả nhà và xe :))))

tiễn khách

Hàng đầu tư ae ai quan tâm thì nghiên cứu kỹ rồi hãy quyết định. T+ không ăn đc đâu

Bác tự nhận không chim mà bác chê cổ chỉ chia giấy không chia tiền, xong đem so sánh với cổ có cả giấy cả tiền. Vậy ý bác không phải chim thì là gì?

Chán chê đéo thấy mặt.phán như thánh, miễn cmt.
Tiễn

Không chim thì là ngu mới đi so sánh hời hợt thế. Muốn chê thì đưa ra luận điểm về giá trị cp, còn so sánh ngu thì im cmn đi.

1 Likes