HDC – Siêu cổ phiếu BĐS thời bơm tiền

Chào người bạn 200 sao nay không chim sóng C nhiều chút

Chán quá tôi mới hô thì HDC sàn 3 cây. Ông chắc bán Hdc 5x rồi mong tôi hô về 2x gom ah mà mong thế. Kk

Nằm im để thở , chứ nhảy nhót dễ chết lắm cụ

Thành viên hđqt mà máu mê full HD thế này thì dễ cháy. Bọn tay to nó biết nó sọc cho giải chấp rồi hốt sạch.

1 Likes

Tui ko có giỏi ba cái vụ sóng sánh như ông đâu mà lướt, giờ ra tin xấu rồi nè mai nhớ vào hô sóng C nữa nhé :rofl::rofl::rofl:

Căng đấy.

Vãi cả short

Đoạn này cp tốt lại khó lên vì đu nhiều hết lực đẩy. VnI xanh thế mà HDC bị ép cho sát sàn :rofl:

Tin đó cũng ko xấu lắm đâu. Thể hiện ý chí lãnh đạo tin tưởng vào doanh nghiệp hold chứ có trade đâu. Thà bị giải chấp chứ không vì vài đồng bạc mà bán lén. Tôi thì cũng xác định ko lướt giỏi thôi đành ko ăn được những pha bẻ lái này, cứ ngồi im cho lái dọn bàn đủ món. Ăn ít thôi cũng được. Thấy các bạn ăn liên tục cũng thèm đó kk.

1 Likes

Chắc bác đó cuồng HDC. Yêu hơn yêu vợ :rofl:
Đợi phiên mai bị giải chấp tiếp rồi ae phụ 1 tay hốt hàng của lãnh đạo :yum:

Mình ko đánh giá việc blđ hdc đang làm mà mình chỉ nói về lỗi của bác TA khó bào chưa khi lặp lại thôi bác. Thôi dù gì cũng hiểu lí do vì sao nên thôi kệ vậy.

Bạn này ngây thơ vl, hay cố tình ngây thơ, nếu ví dụ thằng A nó ăn ngập mồm với tk khác hoặc hội nhóm của nó nhưng tài khoản chính của thằng A bị bán cưỡng bức ai cũng biết thì sao

Ông đa nghi quá. Thứ nhất nếu có tiền ngoài thì nạp thêm tiền vào tranh foresell cũng được. Mà có tài khoản khác trade tôi thấy cũng bình thường. Những tài sản chính của các lãnh đạo khác họ vẫn hold. Mà có bán thì cứ giá cao mà bán chứ, giá thấp này bán gì. Mỗi đợt úp sọt cây sàn 4tr cổ bán thì vẫn còn 96tr cổ khác chờ đến lượt cơ mà.

Ngày 22/6 cũng bị call, xong tăng một mạch từ 29.8 lên 56.
Lãnh đạo yêu công ty đến thế các bác còn chê cái gì, không có sóng về 30 rồi

Hơ vẫn cố tình không hiểu à

1 Likes

Đầu tư tự tìm hiểu học hỏi thôi,k lên tin bố con thằng nào,đặc biệt là dàn lãnh đạo cty.

Hdc giờ như hàng rác đánh lướt thôi Ko hold được sợ quá, muốn tử tế toàn ăn bô kkk

Từ anh hào SCR DIG CEO DXG… chuyên za bds tụ về đây nó chả đánh cho chết

Ko đọc kỹ à. Báo cáo qua ủy ban đã khớp 35k ngày 13 r. Mà giải chấp là chuyện thường như ng khác ko nói ra thôi. Bày đặt âm mưu mần chi

1 Likes

Dày dạn trận mạc như nó ông nghĩ nó có chết ko