HDC – Siêu cổ phiếu BĐS thời bơm tiền

Chết sao dx nó. Các ô cứ âm mưu đi, tôi coi mua bán hay giải chấp là vc cá nhân, ko bận tâm nhiều, ko bình luận vc cá nhân này nữa

Hôm nay đặt sàn ko khớp .

Tầm này thì làm gì còn cp nào không nát mà còn tranh luận chửi nhau. Ông nào thấy giá cp đã ổn để mua, cty hội tủ đk thì xuống tiền theo kh. Cảm thấy còn lo hay chờ xu thế để giao dịch theo trend thì chờ.

1 Likes

Ủa tưởng dừng ở việc giải chấp thôi mấy ông thuyết âm mưu đỉnh kout vậy :rofl::rofl::rofl::rofl:

Lúc hdc có giá 50 thì e mong nó về 35 để e mua thêm . Nhưng hôm nay nó về 34 .x thì em lại ko có nhiều tiền để mua thêm.ck thật là thú vị :smile:

Lượng cổ đông hdc giờ cỡ phải 20k người ấy nhỉ, toàn nhỏ lẻ khen ngon còn bọn tay to thì chạy hết

DJ đang sập rồi. Mai lại dẫm đạp nhau.

Âu đang tăng mạnh quay đỏ. Lại tháo đi

Buồn quá tắt bảng năm sau mở ra chém gió tiếp :joy::joy::joy:

1 Likes

Anh em mình đặt nốt sàn phiên mai rồi lặn . Lúc nào thích lên thì lên nhá bác

Tró cắn tã rách, tháng nào cũng phải hóng DJ :upside_down_face:

bọn ẻ này cái gì nó cũng suy diễn đc. đến ạ ông ạ

1 Likes

Hết lúa rồi bác mai ngắm ae đặt thôi :joy::joy::joy::joy:

LÁI HDC giỏi vãi! Biết trước lạm phát của mỹ vẫn nóng nên chốt hết rồi đi chơi.

Topic giờ toàn thành phần ngáo ngơ, chí phèo… chả khác gì ở mấy cái ngoài kia.
Toàn thành phần đọc sách A7 nhưng học cái hay chả thấy đâu, toàn học chởi bậy nói tục là giỏi :rofl:

3 Likes

Không xem DJ thì xem gì? Mấy chú mới đầu tư lúc nào cũng bảo DJ thì ảnh hưởng éo gì Việt, thế nên thua lỗ k biết vì sao

Có phủ nhận điều này đâu bác, nay cụ nào đua xanh thì xác định mai ăn thêm cây sàn nữa

1 Likes

Trước khi báo cáo quý 3 ra xả súng sàn sàn sàn. Cổ đông ba chân bốn cẳng chạy mất hút.

1 Likes

Tăng 30 điểm sàn tăng 16 điểm sàn, mai kể cả dj tăng 1000 điểm thì index tăng bao nhiêu vân sàn chứ liên quan mẹ j dj

Vni phản ứng tích cực thì chưa chắc, nhưng tiêu cực là kéo sàn cả dàn