HDC – Siêu cổ phiếu BĐS thời bơm tiền

đáy rồi, phải hồi cái đã. đu đỉnh thì trơn phải rồi

Bác muốn hàng lướt hay tích sản? Ngon cũng có kiểu ngon tuỳ khẩu vị chứ

Phân đợt này thơm nhưng khó bền, ăn được là tốt rồi

hồi từ đáy nhiều rồi, giờ thêm chỉ dc cùng 15-20% là v đó

giai đoạn này lướt lát trước đã. còn tích sản, thì tôi vẫn hướng về ACB.

Tôi thì nghĩ lướt vẫn nên lướt trên nền hàng cơ bản tốt nhất của TT. Lỡ đu còn ôm :joy:phải có đường lùi. Tức là lướt ngay trên chính con hàng mình tích sản.

Tích sản j nên tích đồ quý hiếm, hàng giấy thế mà cũng đi tích, kiểu có nhóm tích hpg thì đến ạ, mỗi năm nó nhân bản ra 1 tỷ cổ đi mà tích kkk

1 Likes

Group kia nay nó không nhận định HDC giảm nữa, nó bảo đóng group lại. Chắc cá mập xong việc rồi. Không biết đợt giảm này tay to có đớp thêm được của nhỏ lẻ ko, hy vọng cô đặc lại.

KK bố lại sợ quá đi con zai

2 phiên hdc mang 20% số lượng cổ freeloat ra quẩy rồi; ko biết hôm nay còn hàng mà quẩy nữa ko nhỉ

chú mạnh thì upbo anh tiếp phiên nay đi nhé

Nay bán giải chấp của Tuấn Anh tiếp.

Dùng margin lớn thì force sell là bình thường, nhà anh Long HPG không nạp mấy k tỷ bữa giờ thì cũng bị force tan nát

Dm về 2x cỡ mỗi phiên 10 triệu cổ, khác j rác toàn quay tay Ko à. Nhưng xuống sâu là có nhiều thằng đớp đây

Chưa. Có điều thấy mấy thằng muốn mua chim lợn thô thiển quá thấy ghét.

1 Likes

cổ freeloat có khoảng 45tr mà giao dịch mỗi phiên 10tr thì lấy đâu ra cổ mà giao dịch bác

Hưng phấn theo dj dễ đứt

Trước giờ mình vẫn tưởng mèo máy Doaremon là chú mèo thông minh :laughing:

Ngày nào anh Lái cũng kéo xanh kìa. Thoát hết đi các bác, về đáy 20-25 như bác gì nói bên trên mua lại cho mau giàu, cãi nhau làm gì.

Hết tiền múc rồi, úp hộ cái cho ông @Sieuco202223 múc cái nào bé ơi :rofl::rofl::rofl: