HDC – Siêu cổ phiếu BĐS thời bơm tiền

về 16-20 mới rẻ nhé bro.

Con HUB cách đánh như vầy nè: nó đi ngang giá tham chiếu vàng tầm 3 phiên là mua. Kiểu gì nó cũng tăng vài phiên sau đó. Xong rồi rớt về lại vùng đáy và làm vòng mới kkk đùa thôi đoạn này tôi cũng chả dám múc gì cả

giá phải rẻ thì mới có sóng to. TTCK toàn tiền đầu cơ thôi, vào nhanh ra nhanh nên giá cổ phiếu ko ổn định. Ổn định phải nói là REE, DGW,…

vậy canh vài phiên vang, sau vào hàng, rồi sút, chờ đỏ, xong canh vàng lại vào. Rồi sút. ý bác là thế phải không.

1 Likes

Lạy ông. HUB nhìn chart bao năm qua nó toàn tích luỹ quanh 22-25. Có giá dưới 20 cho ông xúc chắc. BV là 24.54. Phiên nào có giá như ông nói nhắn tôi vào xúc. BLĐ nó xúc sạch rồi ấy. Bác Thuận múc HUB tận 3x :joy:

họ chấp nhận mua giá cao của quỹ thoái, vì mục đích kiểm soát cty nên mua giá cao cũng chả sao, nhỏ lẻ cò coi thì phải thắt lưng buộc bụng mà canh mua rẻ nhé.

Hub trước dịch vẫn có giá 17k

Nhưng ông nói về dưới 2x thì tôi cũng phục ông. Nó đang làm BĐs KCN và HUB k phải cổ rác. DN cơ bản tốt lâu năm rồi

1 Likes

về dó thì tôi mua, ko thì thôi, thiếu gì con ngon hơn hub ở trên sàn này. ko chấp nhận mua đắt!

HDC về 2x

DGW đoạn này hết ổn định rồi cũng trồi sụt theo VNI. FPT REE ổn hơn. Nhưng tăng chậm ít sóng sánh nên cũng k lỗ mà chả lãi

1 Likes

Về bố bán nhà, đánh all in luôn nhé

Theo ông xì gà thì cổ nào cũng có tay to nhưng mấy con đấy tay to từ tế vãi đái, dm hdc tay to toàn chộp giật lấy của cổ đông nhỏ lẻ

Cái này tôi chịu, năm ngoái hdc sóng lớn, kéo lên trên 100k cũng gọi là bơm thổi, giờ bong bóng xì thì đợi nó xẹp hết cỡ thôi chứ sao.

Nếu cty hết vị mình Ko nói nhưng cty còn đang phát triển mà tay to nó đạp xuống đánh lên Ko thương tiếc mục đích chính vẫn là ăn của cổ đông nhỏ, tuy nhiên là giá đến đây thì sợ j tay nào nữa

vùng này ôm ko lướt thì sợ cái gì, vùng này mua 1 ít, nếu về 2x mua gấp đôi, về 1x thì bán nhà all in thì tay to nó cũng phải gọi bác bằng cụ đấy =))

1 Likes

hỏi thằng @TomCruise

Con nào ngon, bác chỉ đích danh anh em nhảy vào mua.

Đang ôm dpm, thích thì mua ăn sóng 15-20% nhé. mà nhiều con ngon hơn dpm nhiều, thích rủi ro thì mua gex ldg dxg.

dpm thì còn được. còn hàng Tuấn mượt, trơn lắm. nhảy vào lớ ngỡ chạy không kịp.