HDC – Siêu cổ phiếu BĐS thời bơm tiền

Còn phụ thuộc vào đội lái như ông Xì gà nói nhế, cứ túc tắc

IDC nay chạy tít bác nhỉ.Rời tàu rồi nhưng vẫn mong IDC lên mạnh .Không như thằng nào xả HDC 4x giờ hô về 2x

bác khoe bán IDC hay khoe bắt đáy thành công DGC thế bác ơi! DGC hôm nay tím, chúc mừng bác nhé!

1 Likes

Vẫn nguyên đai nguyên kiện Idc, cơ bản Idc Tây nó múc ác đỡ hộ, lái Idc cũng. Ác đạn lắm, nhưng láo toét thì lái hdc số 1. Muốn cũng. Ko yên. Chả nhẽ đầu tư hdc tốt thế suốt ngày ngồi rình mồi hihi

1 Likes

Hdc đánh xuống để diệt Mg thôi. lúc lên sẽ khủng khiếp lắm đó các bác. Lãnh đạo biết kqkd q3 này tốt cũng đăng ký mua vào rồi, sợ ra bc q3 lại đua

Ông đúng là hài hước, dm ngon thì nó đã chả bán sạch lệnh to tổ bố, còn ngon mà dìm thì đầy thằng múc sạch rồi sao mà rơi được 20% 3 phiên.Lãnh đạo họ mua vì họ tích sản có j mới đâu. Mua như thằng nlg cứu giá thì ngon, mua có 100k thì muỗi đốt inox

2 Likes

Hôm nay xanh mà, kiệm lời đi chú. Khi nào đỏ vs lơ mới nên nói nhiều :rofl: :rofl:

1 Likes

Haha Đừng chửi tui nha. Tui cò con F0 học hỏi. Sai. Ae bỏ xá cho

TQ còn cấm xk P4 thêm ko bác Độc Cô Cầu Bại?

Topic gì mà cãi nhau như mổ bò, đề nghị xì gà đóng topic này lại. Lập thêm topic mới cho nó sang trang tý.

Yên tâm, ae lâu ngày ai cũng đang cứng người hết rồi tạm gác chửi bới sang 1 bên :grin::grin::grin:

Dm tí lại có thằng chim lợn thì phải chửi nhau cho vui cửa vui nhà chứ, nay mà xanh đẹp thì yên tâm sang trang không bị giải chấp còn xanh lơ thì thua

nào rảnh t vào hộ 1 tay chứ t cũng yêu chim lợn lắm

Cứng chỗ nào ông? :joy: Chân cứng đá mềm đó hả hay ngoài miệng nói cứng trong lòng thì run. VNI đoạn mấp mé 1000 tôi cũng chân lạnh toát

Gồng lên chuột nên cứng người đó ông kkk :rofl::rofl::rofl::rofl:

Tưởng chỗ nào cũng mềm nhũn duy nhất chỗ ấy cứng thì liệt cmn rồi

Tạm thời ổn, ông nào margin mấp mé thì giảm chút đi Ko nó call thì chết tất cổ đông hdc khổ huhu, đừng giống cái ông Ủ viên hđqt. Năm sau đi họp hỏi ông ấy còn margin thì chừa đi mất hết danh tiếng cty

1 Likes

Nhớ thằng khùng nào nó vả cho sàn thì có phải rơi đúng tỷ lệ đó Ko, chết chùm

Ngày cứ 3% cty nhỉ, đội nào tồn hàng ra kinh ác =)))