HDC – Siêu cổ phiếu BĐS thời bơm tiền

Ae chú ý! Nick AnhHdc này là nick ảo hoặc tay sai của mấy thằng mồm hô tay bán. Để ý nó hô mua rất mạnh.

Vol viếc j giừo này lo cầm máu đã

1 Likes

@tieulong bác nhìn HUB xem phiên nay có chốt giá vàng k nhé. Nếu có, phiên thứ 3 cũng quanh giá vàng thì phiên thứ 4 xác suất cao là trần :grin: tôi chém mõm thôi nhưng bác thích thực chiến cứ nhìn nó thử xem
Vì đó là dấu hiệu cạn kiệt thanh khoản

1 Likes

Úp bô 120 xong bị tự kỷ à đầu kẹc

Tao ko động gì đến mày nhưng mày cứ nhắc tới tao là tao ỉa vào mõm con mẹ mày.

Tao thì ỉa vào bàn thờ mấy thằng úp bô xong đi cắn sảng, thứ dơ dái

Bỏ ra chút ít mua thử, để kiểm nghiệm pp của bác. nếu đúng thì mừng, không đúng thì là cổ đông của HUB có sao đâu.

@AnhHdc có người hỏi thăm nè bác

Con đĩ mẹ mày vì cái thói mất dạy của mày mà phải chịu bị ỉa vào mồm. Xứng đáng! Vì đẻ thằng con như mày!

100 cổ thì được :laughing: tôi k khuyến nghị mua bán

Oii dồi ôi, hơi đâu đi chấp mấy ô non gan bác, thèm nhỏ dãi mà ko dám mua đâu, chờ lên 4x,5x không chịu được lại đu :grinning:

1 Likes

Ông Liên thì liên quan j cổ cánh

Thói của tao thế nào, tao chỉ thấy thứ ch.ó đẻ sống dơ tự kỷ như mày mới đi cắn càn sủa lắm thôi con à. Dòng úp bô súc sinh bệnh dại

Hub ngon ko bác, cô đặc quá, sắp chia 20%

1 Likes

Nhiều bác đây cổ ngon người ta đè cho không biết mà mua, lại đi theo mấy cổ bơm thổi sang đây chim chóc Hdc. Mất đi cơ hội lớn

Cũng được. Chắc đủ ngon bác Thuận mới quyết tâm thâu tóm chứ

Mấy ông bớt chửi đi. Nhìn HDC tiền vào có khi kết phiên trần cũng nên :joy:

1 Likes

Đè nhiêu cho vừa bác, muốn 25 mới mua, tham quá nên cố chim chóc

Kệ đi bác, quan trọng túi tiền mình thôi, chim mà ra tiền tôi cũng chim, khổ cái chim chóc toàn bọn loser

Thà im nếu nó giảm thì mua, tiền kiểu đó mang nhục, mua cp mà chính mình chê ỏng eo, toàn bọn óc ■■■,