HDC – Siêu cổ phiếu BĐS thời bơm tiền

OK bác, làm người nên như thế

Mấy thành phần đòi đè 2X để gom thì những thành phần đó gom được cũng làm cổ lỏng lẻo hơn. Nay quay ngót rồi chạy một mạch cho vol tịt đi thằng lái ơi.

Con ông thuận mua có 100k, thâu tóm cái j, nhưng động thái đó mừng trấn an cổ đông

Có tiền để mua nhiều cổ chỉ có cách là rút ruột cổ đông, mua ít là tốt

1 Likes

Ông k biết à? Bác Thuận thông qua uỷ quyền của HDC mua hơn 50% cổ phần HUB mấy triệu cổ từ tháng 4, gom 2 tháng từ giá 3x lên 4x xuống 3x. Con ông ấy mua bao nhiêu tôi k quan tâm
Ông theo HDC dài hạn thì nên đọc nghị quyết ĐHCĐ năm nay chứ. Mua bao nhiêu % vì sao mua & HUB tiềm năng như nào bác Thuận đã trả lời trước cổ đông và có ghi hết trong biên bản

nay ko dàn pháo đại bác à, chán quá các a quơi :grin:

Lão Về từ lòng đất sắp trở lại nơi đc sinh ra rồi. Chém gió HDC về 29, mà tôi bảo cực xấu thì về 33

quao, vậy bác giỏi hơn ông í zồi :see_no_evil:

vol vẫn to, giá vẫn neo tại 35,x. ngắn hạn e thấy chưa thơm đâu các bác ạ

Nay chưa hết phiên, hdc phim chiếu tới tận 2h30 mới đoán kết quả :grinning:

Mình cũng chém gió thôi, hên xui :grin:
Thế mà khối con giời lao vào hỏi lão ấy như đi hỏi thầy bói :rofl:

Tôi thấy PP ấy hay mà. Có xác suất và sai số thì bình thường. Nói thật với mấy ông trên này là từ khi chém gió ở diễn đàn chứng khoán của NN tôi học được mấy cái web định giá hay lắm. Chả cần ngồi soi DN nữa bấm cái nó ra hết. PP bác kia cũng tính toán này nọ thôi

Sorry tưởng bảo thâu tóm hdc chứ HUB thì Ko care lắm

a Tuấn Anh dạy là phải khiêm tốn nha bác :see_no_evil:

Tiền trong túi mình lại đi nge thằng ất ơ chém để rồi quyết định làm gì các bác, xem voi rồi ầm ĩ lên, đúng được tưởng giỏi, sai lặn mất tăm, anh em dại nge theo mất tiền

Hdc giờ là cổ phiếu quốc dân rồi pic này lúc nào cũng 100 ông nhòm, có lúc lên 200 hãi, giờ này hôm qua là phút định mệnh nay thì hết rồi, các anh lái đừng mang hàng ra táng atc nhé

Hdc vào sóng chắc ce cũng nhiều đấy, mình chém thế không phải để bảo các bác mua đâu, bị upbo lại kêu :grinning:

Còn cả đống kẹp nát chim nè

Chờ đi bác, ít nữa nó lại dìa ra tận 20 phân khối em thèm :grinning:

Cập nhật cuối phiên: HDC tiền vào nha các bác
Tôi nói 2 lần ngày hôm nay là kết phiên nó sẽ trần
Uy tín chưa???
Và HUB về tham chiếu gía vàng phiên thứ 2 là đúng bài