HDC – Siêu cổ phiếu BĐS thời bơm tiền

Việc cá nhân thôi. Ai cũng có thể thua lỗ

thần tượng của e đó nhé :see_no_evil:

1 Likes

Thần tượng của bác chơi tới bến luôn :laughing:

Sòng hdc mở từ tuần này

Tiền vào ra cái j, quả kéo lộ như hôm nay ai chả thấy của đội tay to sợ bị chất sàn sớm chứ sao. Nhưng thôi cứ mưa là mát đã

Nói chung qua ra tin bị bán giải chấp là thấy đúng bài như 22.06 rồi bác ạ

Tuỳ ông. Tiền vào từ hôm qua lúc nó về 34.2 ấy. K vào thì nó thủng cmn rồi lúc ấy có khi về tận nơi xa. Tôi chỉ rảnh quá mới nói để mấy ông k bán tháo mất hàng đoạn này thôi. Chứ làm ng tốt còn bị chửi ngu gì làm

Thấy cái ông bị bán vẫn còn ngáo lắm chắc còn mệt haiza

Nay lại ngon rồi kìa. Giá tím luôn

HDC nay khỏe nhất BDS luôn :smiley: Trả điểm anh em rồi

1 Likes

Bao sàn tím 1 phiên cũng chẳng có chi

Bác mất hàng rồi à? :joy: hiện tại nó đã cầm máu và xu hướng lên. Nên ai chờ nó sàn sàn như trước e phải chờ dài cổ tí.

Mình ra bớt sau vào lại 34x 35x. Canh sàn mua thêm nhưng nay ko tháo. Ra bớt cho nhàn, lên xuống ko vấn đề. Cơ cấu thêm mặt hàng khác, ko all in

1 Likes

Sàn thì bắt thôi chứ ko ham fomo. Giờ nhiều đồ chơi, ko nhất thiết giữ nhiều e nó

1 Likes

Giờ nhiều cổ đông hdc sẽ Ko đánh hdc cả đâu, phải cơ cấu thôi, có ngày mất nhà nếu all in đấy. Trừ khi là lái

Cầm vài cp mới đi dc đường dài, ko magin cho đạp thỏa mái

Nay báo ra tin bác Tuấn Anh cùng Công ty phải bán giải chấp, kéo trần luôn. Ghê thật

còn chờ phiên tham chiếu nữa, rồi vào HUB phải không bác. :smile:

HUB thanh khoản ít lắm bác. Mua 100 cổ coi sao thì được chứ tôi cũng chém gió cho vui pic thôi. Mà lỡ đu giá này k lo, vì HUB năm nào cũng chia cổ tức bằng tiền mặt 15% đều như bắp. Bạn lưu ý 24/10 tới đây là ngày đăng ký cuối cùng thưởng cổ tức bằng cổ phiếu tỷ lệ 100:15, và phát hành thêm tăng vốn tỷ lệ 100:5.

Có game thì chắc giá k rớt đâu :grin: HUB cũng đồng pha với HDC nữa

mày câm mẹ mồm đi, loại mày cũng chỉ ăn cháo đá bát thôi con ạ. mày vào hdc thêm bẩn đi. tiễn khách nhá con ch ó

3 Likes