HDC – Siêu cổ phiếu BĐS thời bơm tiền

khịa ai ko biết nhưng đừng khịa bác tuấn anh, người ta ôm cổ để tự bán giải chấp là mày hiểu như nào rồi. sao phải đá quả bóng vào đó

thích cái con bà nhà mày ấy. cút sang mà la liếm mã khác nhé. hôm nó tao nói rồi. hdc ko về vùng 2x mày làm ch ó nha

loại mày la liếm nhiều rồi cũng cụt chim thôi. lên nhóm HDC mà kiểu ta đây mua đáy bán đỉnh như thật. rồi mày cũng chết thôi con ạ

1 Likes

Hdc về 25 thì hàng xóm Hdc về bao nhiêu hả bác mèo ơi?
Tôi sợ những ông full magrin D** ở vùng 34.+ lại đắp mộ hoặc xin thêm tiền nhạc phụ để cấp oxi trước khi lên tàu đấy :wink::wink:

Cười người sau người cười bạn ơi! TTcK nó khốc liệt lắm! Không ai vỗ ngực săm mình đc đâu.

Bớt tí đi.

TTcK nó thay đổi, vĩ mô thay đổi từng ngày.

Tui cũng view 2x nhưng view chỉ là view thoi. Nói 1 lần đc rồi. Ko tới mua cao hơn vài giá có sao đâu.
Hsau vĩ mô thay đổi có 5x đu CE tui cũng đu.

cái ông Doremon này cầm cổ HDC nhưng cứ thích đi cakhịa chơi thôi đi để anh em yên kk

HDC giờ kiểu cờ bạc đoán xanh đỏ theo thằng có tiền, chứ đầu tư cái gì, nhưng vẫn hold để xem nó đi đến đâu

Trước mình cũng vào con này rồi. đến khi bán thì nó lại phi lên. :smile:

1 Likes

HDC vẫn là đất đai tốt. Do thiếu dòng tiền trong cty hiện tại. Và chính sách NN chưa hỗ trợ hiện tại nên thế thôi. Giờ cố gắng nằm yên thở khẻ.

Nếu VN sốt đất lại thì DN nào có dự án bán sẵn là nó chạy cắm đầu. Nhưng lúc nào sốt đất thì ko bt? Lúc đó tự động tay to hold lại, chả đánh đấm làm gì

Ai có tiền tiết kiệm, ko margin vay nợ. gom dần để đấy sau 3-5 nữa thì lại ngon

Đã vĩ mô lại còn thay đổi từng ngày :grin:

Ông dân lướt lát hay đầu tư? Tôi thừa nhận mình ôm trung hạn mua 3x bán 7x còn nếu vĩ mô kém sẽ bán 5x. Nhưng HDC là hàng tốt, BLĐ tốt, làm ăn ổn, cổ số 1-2 của dòng BĐS. Khi vào sóng thì cả dòng phải nhìn HDC mà chạy. Cờ bạc quái gì, HDC mà cờ bạc thì cả sòng này mã nào cũng cờ bạc.

2 Likes

Lúc đầu nghĩ đầu tư, ôm dài, trải qua mấy vòng thấy rẻ mua, hold rồi lại về chỗ cũ cả năm qua cứ nhì nhằng lúc lãi lúc lỗ lên xuống, tôi coi lỗ cũng là tạm thời vì đồng hành, nhưng giờ chắc phải như ông, đặt cái target rồi sút thôi, mà target ngắn thôi ko dám dài haiz

1 Likes

Tay to cũng là cái dạng lướt thì chết à, mà tay to nó lướt thì nát mất, tôi đoán mấy hôm nay nhóm tay to thoát lại nhóm tay to khác đỡ, rồi nó kéo hôm nào nó lại xả kkk

Ừ. NaFED nói oke ko tăng lãi suất nữa. Cp chạy cắm đầu.

Hoặc Mai FED nói tăng lên 6%. Nó rớt về 1x.

Mốt nó bắt ai đó ở bank hay cty nào đó phát hành trái phiếu bậy.

Bữa kia, TQ nó đem dàn khoan nó biển đông.

Ngày tới có con virut nào đó xuất hiện

Cp nó rớt như dấm

Ko ai bt trước điều gì

OK cám ơn ông, Ko chốt thằng khác nó chốt mất thanks nhé

1 Likes

Ông lưu lại đi tôi xoá đây. K thì thằng khác nó úp bô mất kk

1 Likes

OK chụp màn hình rồi cám ơn bạn hiền nhé, biết cái này thì ăn đậm rồi kkk

1 Likes

Nên đơn giản đi. Còn nghĩ nhiều quá thì ra mua miếng đất cho lành. Chân thành thì thấy a ko hợp với ck.

1 Likes