HDC – Siêu cổ phiếu BĐS thời bơm tiền

Ờ thôi tôi xoá. Tưởng ông nói thật

Múc bừa được đó cụ. Nhắm mắt múc 1 con trong 5 con top đầu danh mục của bọn VNDiamond. Mình k chọn được cổ thì có bọn ấy nó chọn giúp rồi. Toàn hàng tăng trưởng tốt nhất TT cả.

1 Likes

Ui cụ tham thế về 1x nhỏ là tôi múc thăm dò rồi k ham giàu ú ụ :grin:

Uh nhắm mắt múc fpt pnj ree đẹp long lãnh đảm bảo 20%/năm dư sức nhưng thế thì thua hdc kkk

Ree giờ nó đẹp ai cũng thấy có điều 2017 nó manh nha đẹp và còn vất vả với việc vận hành các dự án thủy điện (dù có diện tích bđs cho thuê lớn) chắc gì đã có người dám cầm đến hôm nay. Tương tự HPG cũng vậy giai đoạn đó ai khen 2 con đó dám bị chửi sml lắm chứ chả chơi :rofl::rofl::rofl::rofl:

1 Likes

Ree giờ chơi kiếm 20%/năm cả cổ tức mình nghĩ Ko khó đâu, quan trọng nó Ko tăng sốc nên Ko ai để ý

Đợi nó tăng xong ai nhìn lại cũng hết hồn, hdc năm nay chuyển mình đặt kế hoạch đầu tư cũng như doanh thu, lợi nhuận đột biến mà vốn điều lệ chỉ hơn 1000 tỷ vậy là đã đẹp hơn đoạn REE chật vật từ 2017-2018 rồi đấy bác

1 Likes

Thôi cầm hdc nó phê hơn kkk

1 Likes

Đợt đó mình mới chập chững nghiên cứu sâu về đầu tư giá trị, ôm ree cũng xanh đầu khi từ 3x về tầm 28 hên lúc đó vốn ít vs gỡ nợ nhờ tv2

2 Likes

Đúng hàng nhưng Ko đúng thời điểm vẫn chết toi kkk

vừa rồi cơ cấu tiền k kịp, k kịp mua HDC 34.x hơi đáng tiếc

2 Likes

Ko phải đúng hàng đúng thời điểm mà là dòng tiền trên ttck nó đã thay đổi bản chất rất nhiều, các gđ trước các công cụ đòn bẩy thao túng còn rất hiếm được sử dụng rộng rãi (chỉ những tay to và kinh nghiệm thật sự mới dám dùng), còn bây giờ tiền trong xã hội quá nhiều và có quá nhiều cách để người ta cờ bạc ăn ngay vì vậy đợt này cổ tốt xấu gì cũng táng thẳng tay. Tuy nhiên sự thật là nếu chọn cổ tốt thật sự có thể bất chấp các giai đoạn khó khăn mà kết quả kinh doanh vẫn tốt thì đó sẽ là kim cương trong cát chính hiệu.

Năm 2018 khi index giảm sâu bạn có thấy là các cổ đất rất chật vật, và gần như đi ngang khi cung tín dụng thắt chặt Ko, những j quá khứ lại xảy ra hiện nay

Bởi vậy thằng nào trải qua đoạn đó được mà còn sống khỏe ko bị phụ thuộc vào việc giảm của thị trường đều tăng bằng lần đấy. Bạn nhớ d2d, sdi, ntc đoạn đó ko, có điều đoạn đó quyết còi cũng úp bô con ros khét lẹt :rofl::rofl::rofl::rofl::rofl:

1 Likes

Dm hồi đó toàn 200 ros nâng chỉ số kinh vl

Thằng nào xu bị úp lúc đó chắc vài năm nữa mới gần tới bờ nổi :rofl: :rofl:

1 Likes

mình chưa đc trải qua thời siêu cổ ros. chỉ biết có thằng cùng cơ quan múc ros sau đó bể nợ và giờ đang trong tù mức án 12 năm

Trăng sao zi. Biết thế tổ chức giầu hết ko đến lượt

Ổng xác định cầm đến 5x xả thôi thì có gì căng lắm đâu :joy::joy::joy::joy:

Lần sau chắc thoát ít nhất phải 2 phát