HDC – Siêu cổ phiếu BĐS thời bơm tiền

Sút hết rồi bâc, vùng trời lại bình yên 1 tẹo :rofl::rofl::rofl::rofl:

Giờ này thì chim lợn với thằng nào hô hào cũng nản kk mừng, tỷ số hoà. Bây giờ múc rất hay

sút hết rồi, chứ nay mà còn thì bọn nó nhảy như nhảy cầu ngay

1 Likes

Vì đoạn trên đu bám quá nhiều nên nó đánh sàn trần sàn trần liên tục như thế mới rũ sạch sẽ. Lướt lát nôn hết mấy ai chịu nổi kkk nhiều bác trên pic này đoạn trước tự tin hô hào lắm mà đợt rồi chán nản buông xuôi là hiểu rồi

1 Likes

em vẫn nắm giữ DXG và HDC. Nhịp hồi này nhiều cổ tăng tốt mà 2 em nó vẫn đìu hiu quá.

1 Likes

bạn thấy đc bao nhiêu cổ tăng mà bảo là nhiều??

Bán bớt đi cơ cấu nhóm khác bù đi kêu ca gì

Ko full cho nhẹ người, tháo cũng ko áp lực, nói ko với magin cho lành, ăn ít may nó tha.

gắng đợi rèn luyện tính kiên nhẫn cũng có cái hay.:)). chỉ sợ ông sao bắt đáy cổ khác lại chết trc ko kịp đợi

Tôi đợi dig 1x cũng múc 1 ít để dành

Nếu Thiên Tân nó cứ xả tiếp thì nhanh thôi gom tiền đi

Chắc hơi lâu đó bác, hiện tại vẫn phải neo giá 2x bé để nhỏ lẻ nộp tiền, khi nào thu tiền pht xong thì 1x bác có khả năng mua thoải mái, cổ không thiếu chỉ sợ thiếu tiền :grinning:

Xuống đến đấy mấy sếp bán hết biệt thự múc đấy đừng mơ nhá

mình chờ giá 0.X cho rẻ, sau này thành đại gia.:)))

Cổ rẻ đầy ấy mà rẻ thê thảm lắm kk, giờ nhiều ông mang tiền đi gửi bank thật đáng thương

gửi bank giờ lãi cũng cao mà. 8.5%|năm. còn hơn trên này 1 năm âm 50%.:)))

1 Likes

Ý mình là giờ múc cp ấy so với gửi bank giờ, nhiều cổ ăn cổ tức tiền hơn bank chưa tính thị giá ở đáy

1 Likes

Thế ông đu đỉnh 1500 chính hiệu rồi kkk
Tin tôi đi VNI 1000 múc năm nay k giàu thì năm sau năm sau nữa auto giàu :+1: điều kiện đủ là múc con ngon nha ông

1 Likes

Múc bừa chả nhẽ mỗi năm Ko được 10% hả cụ

1 Likes

tối á. theo hdc từ cuối năm 2020 lúc đó đâu đó giá 36-37. sau 2 năm trải qua thì lãi đc 2 lần chia cổ tức là 50% thôi. chứ đu méo gì

1 Likes