HDC – Siêu cổ phiếu BĐS thời bơm tiền

Kỳ vọng vào lái lợn, kỳ vọng vào lãnh đạo làm game :rofl:

Đấy là còn phải từ từ book dần, chứ Ko phải bây giờ, cứ cầm thôi hdc cửa sáng vì bán hàng OK, TGĐ Liên mua 100k cổ quá ok

1 Likes

Thói quen đều theo từng năm không biết đợt này bác thuận có phá lệ múc luôn lúc này không ae nhỉ :grin::grin::grin:

Nói chung là các cụ ấy múc chứng tỏ nó đang rẻ rúm quá, đầy cty giảm mạnh mà có ai múc đâu kìa kkk

Mấy ông chim lợn chim bé cũng múc dần đi lãnh đạo người ta múc rồi, lên 55 các ông xả cũng được

Đừng nói, triệu hồi mấy con chim lồng nữa đấy cụ :rofl::rofl::rofl:

Anh Liên TGĐ lại đăng ký mua Hdc , sau hai con nhà bác Thuận chủ tịch

Ae bán chốt dc lời cầm tiền về gởi bank nên ấm chỗ nên ko hót nữa r

Lên 56 thì xả như cái ông j ptkt mua từ giá này nhé, tôi mua 20k lên 55 tôi bans cấm ai cản kk

1 Likes

được mấy cổ mà dùng từ xả nghe kinh dị vậy ông bạn.:))

1 Likes

Nay múc 20k theo Sếp Liên, hôm nào bán chỗ này để đỡ mệt

1 Likes

uhm mua bán tuỳ bạn thôi, chứ dùng từ xả nghe kinh.:)))) ưỡn ngực vãi.kkk

Thôi tiền có thế mua được thế Ko dùng từ xả nha kkk

Hello
Cập nhật con HUB xíu đc k. Tại bữa ông gì trên này hỏi. Xem phiên mai xem thử

Nay HUB lại giá tham chiếu cụ ạ. Như nhận định của cụ, sau phiên hôm nay là vào ngon rồi đấy nhỉ.

1 Likes

Sao tôi vừa ngoi lên gõ thì ông cũng thế? Đồng bệnh tương liên à? :laughing:
Thank khoản lớn dần đều. Mai mà trần thì ngon =))) qua tôi bảo ông là nếu 2:25 hôm nay k có gì kỳ quái thì múc 100 cổ giá tham chiếu luôn. Ông k mua à? 100 chả chết được. Thực chiến thôi

1 Likes

Múc theo BLĐ là an tâm rồi ông. Ai chứ anh Thuận hay con anh Thuận chữ Tín vẫn to lắm. BLĐ mua vào thì giảm nhiều hàng trôi nổi.

Hôm nay Hdc ít chim lợn buồn quá các bác, lẽ nào âm thầm lên tàu Hdc rồi. hay còn bận đi lo chữa cháy cho bản thân

bán hết rồi, qua đu mã khác ăn ngay cây gậy sau mông luôn

Chim chuột cổ tốt , lãnh đạo tử tế dễ bị nghiệp quật mà bác