HDC – Siêu cổ phiếu BĐS thời bơm tiền

Cố gắng dẹp margin nha bà con, trời quang mây tạnh ánh sáng sẽ trở lại :joy::joy::joy:

À bác cứ search Trần Minh Chính là ra thôi còn việc khác là mình tự đặt thuyết âm mưu ra bác ko cần quan tâm lắm đâu :grin::grin::grin:

Magin gặp tt xấu dễ đánh mất mình, hàng ngon cũng mất niềm tin. Ko magin, ko full nhẹ người. Xanh đỏ ko vấn đề zi. Bds khác có sóng bà kon cũng rời đi trả lại nơi bình yên vốn có

Pic này ít người chém rồi. Hôm nay mình bán 1 ít hàng xóm sang cạp thêm bên Hát Đê xê 1 ít . Bán xong nó trần :grin::grin:

Đảo như rang lạc nhể

không đảo mấy .bên đó không đc tin bố con nhà chủ tịch lắm .nên cơ cấu bớt sang bên này

A9 sau khi bán giá cp còn tăng gần x3 nên tiếc đứt ruột, day dứt mãi. Không ngờ nay HDC lại trở lại mái nhà xưa, cơ hội ngàn năm để sửa lại nỗi đau ngày nào :grin:

1 Likes

Như vậy là sắp tăng mạnh hở bác :grin:

À bác đừng hiểu nhầm ý mình ko phải là a9 chuẩn bị múc lại đâu. Ý mình là giả sử a9 bán vào các tài khoản nhỏ còn lại và vì a9 cũng có thế lực nên a9 muốn rũ bớt thành phần đeo bám bằng margin tránh tình trạng call chéo tái diễn thui bác :grin::grin::grin:

Thực ra hdc giờ vài ông tay to là múc và cân được thôi nhưng Vân đề là các ông ấy vào lãi tí là ù té chạy nhanh hơn t+ nên cp mới nhảy như xóc đĩa thế, mình quan sát mấy nhịp rồi nó đánh lên xong lãi nó xả chứ Ko phải đồng hành, nên các cụ cứ chế mấy ông t làm j, mỗi ngời một view một cách chơi mà

Cơ cấu hơi muộn, 1.55 đổi 1 cũng đắng phết

1 Likes

không gì là muộn .

Nếu nói dc như vậy đã là ko muộn

còn là cả 1 quá trình dài có thể sai trong ngắn hạn . đúng dài hạn thì sao ?
mỗi người 1 quan điểm

Chuẩn r

Mình cũng thuyết âm mưu tí thôi bác chứ quan tâm A7-8-9 gì lắm đâu :rofl:
Tin bác Thuận, bác Liên và tin vào tình hình hoạt động của doanh nghiệp là chính.

1 Likes

Đó chỉ là 1 góc nhìn theo cách mình nhìn lệnh mấy nay thôi bác, việc đó cũng có cơ sở khi mối quan hệ bác Thuận lớn lắm. Nhưng thui kệ đi quan trọng là dn vẫn tốt theo từng ngày vậy là đủ rồi :grin::grin::grin:

Thấy ông có vẻ máu lửa sao ko thứ ps xem biết đâu ăn ngay cây hồi mạnh lại ngon nghẻ thì sao ông

Các tâp đoàn bds lớn làm ăn lởm , mất uy tín bị triêt hạ loại khỏi thị trường như flc , tân hoang minh , van thịnh phát , v,vvvvv… thời gian tới các công ty bds uy tín sẽ hóa rồng hết vì thị phần sẽ tăng mạnh mẽ khi các công ty lớn kia nhường thị phần lại . Dig , ceo , vhm , hdc …l14…,…oooiii

1 Likes

Trong cái mớ cp bác cốpy pết này thấy có 2 cp đc gọi là uy tín thôi á :rofl: