HDC – Siêu cổ phiếu BĐS thời bơm tiền

Vấn đề lãi suất tăng cao luôn là trở ngại lớn của người kinh doanh bđs, vì bđs thường dùng đòn bẩy lớn. Vấn đề thanh khoản bđs 1-2 năm tới có thể Ko như kì vọng

Hôm qua cái app Tcbs nó báo cáo giao dịch HDC là bất thường, nhờ anh em nào có kinh nghiệm chỉ giáo.

là khuyến nghị bán đấy bác

Kk app này nó có khuyến nghị mua bán riêng theo từng quý thôi. Nhưng riêng con PVP do bọn TCBS lái, tháng nào nó cũng khuyến nghị mua, giá nào nó cũng khuyến báo rẻ.

biết ngay nay xả mà anh em nào mà áp lực margin thì bán đi nhé kẻo vỡ mồm đấy

Nay thanh khoản giảm, tiết cung rồi. Giao dịch sẽ dưới 1M. Sau OTC mà có 30K giao dịch. Nếu tiết cung thì ko đi kèm xả được.

vùng 38 vol to vậy mà ko vượt được thì dễ cắm mỏ mò váy tiếp

Con Tcbs nó báo cáo giao dịch bất thường toàn mã tăng hiếm trước có NBB, CKG, HAG hôm qua báo HDC, L14

Lên đạn dược sẵn có giảm giá sâu thì múc thôi anh em :grin::grin:

TGĐ ra trận rồi, ae xung phong đồng hành cùng a Liên :rocket:

Năm nay index giảm 30% Ko có cty nào báo bất thường nhể

Có bctc quý 3 rồi nhé ae xem và bàn luận

1 Likes

Xem rồi cũng. Ko có j mới, bctc vẫn cổ điển tăng trưởng loạn quanh 20%

Thấy bảo 3x vào, đến 5x bán.
Giờ lại chờ 2x hả kaka

Tích lũy thêm Long Điền, Phước Thắng khá nhiều đấy bác. Còn phần ngọc tước 2 còn lại chắc bàn giao trong quý này luôn

Muốn là sao bác, mình chưa hiểu :face_with_raised_eyebrow::face_with_raised_eyebrow::face_with_raised_eyebrow::face_with_raised_eyebrow:

Vậy hỏi tụi bán đó chứ sao mình biết được, mình thấp cổ bé họng nên cứ cầm thôi sao dám đú với các tay to khác :rofl::rofl::rofl::rofl:

Thằng Loz suốt ngày mồng về 2X kk. Tay trở về lòng đất nó nói hôm qua giao dịch bất thường là do tỷ lệ số lượng tài khoản giao dịch/ khối lượng thấp đột biến tức là ko phải nhỏ lẻ bán tháo. Mà là cá mập gom hàng. Nếu gom ko tốn sức thì nó cần gì phải đạp về 2x mà mong.

2 Likes

HDC update báo cáo tài chính nhanh thật đấy.

1 Likes

chấp gì cái thằng cắt lỗ lòi trĩ đấy.

1 Likes