HDC – Siêu cổ phiếu BĐS thời bơm tiền

Về 2x lại đái dầm không giám mua nhể ?

Hdc đã có bctc quý 3, lợi nhuận vẫn tăng trưởng mạnh trong khi chưa book một tí chuyển nhượng dự án Đại Dương nào, sẽ book trong quý 4 và năm 2023 tầm hơn 800 tỷ lợi nhuận từ chuyển nhượng 1/2 dự án này. Cuối năm nay dự 7-8x :grinning:

chiều có giá sàn ko mấy a lái, e kê lệnh cái, e chấp nhận ứng trước cho khả năng HDC về 2x :see_no_evil:

Cái này cũng Ko lên quá kì vọng, book khi nào chả được, Ko book mà kinh doanh lãi mới ngon

Chưa thèm book mà lợi nhuận vẫn tăng trưởng, Hàng của Hdc vẫn bán rất tốt đó bác, chưa kể còn tích lũy gia tăng quỹ đất liên tục

1 Likes

Kết quả kinh doanh tăng trưởng bình thường như mọi năm, trong thời điểm khó khăn của ngành bất động sản đó mới là điều bất thường :rofl::rofl::rofl:

1 Likes

Nhịp này ai bán HDC thì bán đi, ko chờ đợi thêm được đâu, vì bđs chung đều thế haiza

Bán tẹt ga hết rồi, pic đâu còn ai chém nữa bác thấy pic im ắng ko :grin::grin::grin:

Bọn T+ bán nhanh lắm. Giờ chỉ còn T’ bán thôi. Chứ T+ nào chịu ngồi yên đến giờ.

uh toàn anh em cũ nhiệt tình thôi, ko còn ai thiết tha lôi 1000 ha đất ra chém nhể, kể cugnx buồn kkk

1 Likes

bọn nó bán hết sang mã khác hết rồi. đang ngồi canh hdc về 2x

Ai bán cứ bán thoải mái, ai mua ai giữ cuối năm cứ x2 giá này, cái gì cũng có giá của nó hết :grinning:

Sang mã khác ra bckd lỗ lại tháo cống :grinning: :grinning: :grinning:

Đi nhậu 20/10 say rồi anh em có gì cập nhật cho t

Vậy là chuẩn rồi bố đấy là người của cá mập nên chém luyên thuyên như trên trời, có điều lúc ghẹo khứa xong nhìn lệnh bán xuống kinh vãi nên thôi ko ghẹo nữa. Cộng thêm 3 cây từ hôm CE đến nay là tổng cộng gần 7tr cổ được múc lại kiểu này nhỏ lẻ bung dép chạy hết là đúng rồi kkkkk

Vẫn kinh doanh tốt bình thường thôi cụ, có điều kinh doanh bình thường trong thời điểm bất thường mới khét :grin::grin::grin:

Hdc quản trị thì chả có j chê trách, nói thật là nếu lần sau đại hội cổ đông tốt nhất quan điểm cá nhân là éo bầu cho ông j bị bán giải chấp cp nữa, Ko xứng đáng kkk

1 Likes

Các bác cứ đi nghe lời xằng bậy bán cổ tốt đi đu cổ lởm mấy thằng bán giấy ít nữa mới thấy kết cục, sớm thôi

Tôi mua FRT lởm j nó đỡ cho tôi Ko thì nát bố tk đấy cụ

Chú sướng thế