HDC – Siêu cổ phiếu BĐS thời bơm tiền

Nọ cho 700 margin nay rút thêm về 700 nữa là
Tị tư bắt full margin cũng đc khá đấy. 2x chắc chắn lên tàu hdc.

2 Likes

fotoshop lộ quá, đâu cần khoe tiền ảo đâu.

1 Likes

Mắt chú kém quá. Ảnh kia mà nói photoshop

Mèo hoá hay đấy kkk

Rủ thêm mấy ku em càng xuống càng mua cho vui kkk

1 Likes

Tôi đang chờ HDC 2x đây. Kiên trì. Chắc 1-2 phiên tới! :slightly_smiling_face:

Nó cứ bàn chân chứ sàn thế đéo nào được mà đợi kkk, cứ như Dig đấy

1 Likes

mai đỏ 1 cây nữa, sang tuần sàn là đúng giá mục tiêu của bác kia phán, tại hạ xin bái phục :see_no_evil:

Mèo máy bị kẹp nặng Dig, giờ có thêm tiền lại táy máy, cẩn thận kẹp nát bi số tiền đó nữa là khóc đấy

Nó Ko sàn đâu mai kéo xanh cố mà thoát đi rồi chiều lại xìu nhé, cả ngày quan sát toàn nhỏ lẻ bú

DIG thì nhờ chú chim mạnh lên cho nó về 1x t múc thêm 1 thể.

dạ em đang cá canh bác à, mua test thử vài lệnh mà bị táng cho u đầu

Dig sẽ về 1x nhưng sợ tính cách, kinh nghiệm của ông không đợi được. Cổ phiếu rơi phải theo nhịp, nó ko thể rơi 1 mạch dài đc. Nhịp rơi vừa rồi từ 42 về 25 mới được 1 tháng thì sao rơi ngay đc. Muốn rơi tiếp về 1x thì nó phải hồi về 29-32 sau đó lình xình chán chê rồi thì mới tính đến rơi. Người ta cho phải ông tưởng đáy rồi múc full thì mới giảm tiếp. Ngay cái việc nó mới trần 1 phiên mà ông hô về 6x thì tôi biết ông rồi.

1 Likes

Thằng cha hđqt hôm nay chưa bị bán chắc mai bị bán tiếp, mình nghĩ phỉa bị bán sạch hdc mới lên được đấy

1 Likes

HDC về 25 làm vòng mới e nhé

1 Likes

Mong làm j cuối tháng có giá đó, sau khi bị bán giải chấp một mớ

Túm lại các ông nhìn thằng nào phân tích quỹ đất khen ngon cp bđs thì né nó ra nhé, nhà tôi sát hdc mà còn biết đất họ OK mà còn chết thì mấy thằng phân tích tào lao anh em tin là ra đê đấy, nhất là cái kiểu nhà còn chưa bán đã đếm doanh thu rồi, trong khi cty đất họ Ko book như book phân đạm hoá chất doanh thu đâu

Nay bọn Tây nó vào múc cỡ 100k để rồi cắt lỗ hay sao nhể

Tây nó cũng là nđt thôi mà thần thánh làm gì bác, vùng này giải chấp của lãnh đạo vẫn còn đó, canh xẻ thịt hàng giải chấp :laughing:

Đợt này bọn đó sẽ bị bán sạch thì hdc mới lên được