HDC – Siêu cổ phiếu BĐS thời bơm tiền

sự thật là tới điểm căng margin của lãnh đạo rồi, ae còn tiền thì “kiều canh”, rủi ro của người này là cơ hội của người khác, chứ đừng mạt sát họ ông ơi :kissing_smiling_eyes:

1 Likes

Tới điểm bán giải chấp nữa thì vào tay con bác Thuận vs a Liên, vậy thôi :grin: :grin: :grin:

HDC cứ fomo là đứt, đu xanh đầu ngày là cuối ngày ngậm bồ hòn :see_no_evil:

Nó sẽ đi kiểu đường giá giống dig ấy giảm dần đều

Thôi tăng giảm khó đoán giờ chỉ ngồi hóng các bctc cty khác ra để xem mặt bằng chung. Mới xem của PDR cũng bất ngờ đây doanh thu bán hàng chỉ có 11 tỏi, may mà có phần doanh thu tài chính do bán cty con gỡ lại không thôi lỗ sml rồi

Bạn cứ để ý đi tất cả các cty đất cát pe sẽ trở về =7-10, các quý tới sẽ mệt nữa

Muốn mua rẻ nhưng ko muốn mua xong để chờ, muốn xơi dc ngay cơ, họ đều khôn cả, cuối cùng họ bán và đợi rẻ hơn và rẻ như cho mới ưng cái bụng

1 Likes

chuẩn ông êi! toàn thằng ót dài 1 mét.:)))

Kinh nghiệm này có được từ những pha cắt lỗ đúng đáy nè

1 Likes

Về 2x thì mua. Ko thì thôi ngồi ngắm.

Thanh khoản thị trường bé tí mấy nay dòng tiền lớn nó đứng ngoài quan sát đại cuộc, giờ chỉ đợi tin ra hết thì con nào nổi bật sẽ trỗi dậy thôi riêng về khoản doanh thu lợi nhuận thuần từ kinh doanh HDC nổi trội hẳn

1 Likes

Nghỉ thôi ae. Sang năm chơi :)))

1 Likes

Về 2x thì ông lại mong về 1x

phét mõm, hôm trước mày bảo may mày chạy rồi mà, giờ oẳng triết lý gì đây

1 Likes

Khổ mấy ae tôi cắt lỗ DIG qua múc HDC tưởng ngon, nào ngờ chết lần 2. Ae nào trong đây bị vậy k?
Đợt r mình bị âm mazin nhiều quá nếu k thì cũng dính kiểu vậy.

Siêu cổ toàn mua sàn ấy chứ mà cứ cắt cụt kkk, mấy thằng siêu cổ đâu hết rồi kkk

HDC 3 năm qua nó tăng nóng quá lên gấp 20-30 lần. Bác có nghĩ nó gần hết dư địa r ko?

Bác tính kiểu gì mà tăng tới 20-30 lần vậy nhỉ?

Giá 5 năm trc. Tháng 4/2017

Bây giờ 34.5 thì mới hơn 5 lần

1 Likes