HDC – Siêu cổ phiếu BĐS thời bơm tiền

Về pic của chú đi chú SAM ko cần ông ve vãn ở đây cảnh báo đâu

2 Likes

Tôi vứt mẹ nó tk đấy, nhưng thực tế là giờ nó nát, anh Lối cũ còn đoán về 18-20 kia kìa, thực ra đừng ai nghĩ giờ chim lợn thực tế là nó thảm quá

2 Likes

Vẫn đứng ngoài ngắm ae cắt lỗ à cao thủ

Giờ thì nằm im thôi chứ có làm được gì đâu kkkkkk

Nát bét nhỉ

Hôm qua tôi thấy cảnh báo xuống ngắn hạn nên có hỏi ông muốn xem k? Mà ông k xem thì thôi vì có lẽ ông ôm dài. Ôm dài thì bình thường. Nhìn robot nó chạy vậy cứ đứng ngoài cái đã.

hình ảnh
hình ảnh

1 Likes

OK thank nó xuống là chắc rồi, vì chỉ báo tin cậy nhất là mấy thằng pr quỹ đất lặn mất tăm rồi

Ngắn hạn thôi còn dài hạn thì lên mà. Qua tôi nói con VN* k phải nói troll đâu. chu kỳ này đang là chu kỳ lạm phát hàng hoá. Nên các dòng đó chạy mạnh hơn TT. Thôi chúc bác và mọi người cầm dài luôn vững tin HDC.

Dài hạn là theo chu kì dòng tiền xã hội 1-2 năm hoặc 5 năm tuỳ, mà ông bạn trung bình giá xuống đâu nhỉ

1 Likes

Đức lòi cu đúng là cao thủ úp bô. Định giá cực cao nhưng luôn nhanh tay chốt trước định giá 4-5 lần. Thật tự hào một cao thủ có uy tín trên sàn CK.

Kệ ông ấy đi, lòi cu bán thì bảo bán mua bảo mua rõ ràng minh bạch đấy chứ

Cụ lập PIC vuốt HDC về 1x đi chứ .

Nhìn cái đáy dài hạn của hdc 1x mà ớn

Chê thì cứ múc dòng ck, bank thép… cho ngon

Ông chủ Pic nếu bán hết rồi thì nên xoá pic này đi để hdc ngủ yên nha

NVL nó tăng giá lên rồi nói giảm là chiết khấu. Sale bao năm nó chả vậy? Trung bình aqua city 70-80trieu/m2 thì đâu phải giảm?

1 Likes

Nó đang chim để chuẩn bị làm vòng mới đấy. Mấy hôm nữa lại lập topic định giá HDC 200k, DIG 250k bây giờ. Thứ mặt dày trơ trẽn.

2 Likes

Có nữa hả bác có link ko cho mình xem thử

Bài định giá DIG 280k xong nó úp bô giá 80 còn nguyên bác ko biết sao? Vào profile của nó mà tìm.

Mình đâu theo đuôi khứa này làm gì để xíu search xem thử :rofl::rofl::rofl::rofl: