HDC – Siêu cổ phiếu BĐS thời bơm tiền

@Vinh_simdep Đức lòi cu vào chim chuột HDC kìa. Cao thủ chửi bỏ mẹ nó đi.

1 Likes

Chỗ nào ra 1x? Phải nhìn VNI nữa. hDC 1x thì VNI về 500 :grin: nếu chiều VNI hồi lên xác nhận đáy 1030 thì BĐS cũng hồi thôi. Tôi chém mõm. Đoạn này cả TT khó đánh hơn lên trời. Nhiều con ngon vượt MA20 hôm nay nhìn ngon hôm sau đỏ choét, bịp cho lòi mắt

Giờ lập pic cún nó nghe kkk

Tại sao tôi phải xóa? Topic để chia sẻ thông tin về doanh nghiệp, ai muốn theo tìm hiểu thì vào chứ ai bắt các cụ vào cãi nhau. Các cụ rảnh nhỉ, ngày nào cũng thấy vào cãi nhau như mấy đứa trẻ trâu. Thấy thị trường xấu, cổ phiếu giảm thì bán đi, tập trung làm việc khác, còn nếu thấy cổ rẻ rồi thì kiếm tiền mà múc chứ suốt ngày vào đây cãi nhau có mang được tiền về cho gia đình ko?

6 Likes

He he tưởng cụ tàu ngầm rồi Vẫn theo dõi anh em là tốt

Hôm qua tôi bảo là khó mà giờ đánh đấm j, lãi bằng lần cty tốt mà nó táng cho ra bã thì đầu tư cái j

như trẻ con vậy ông ơi

Sao ông cứ tin vào mấy cái ptcb lãi lỗ như vậy? Nhìn vĩ mô rộng ra chứ. Thời tiền đắt thì làm gì có món nào ngon hơn tiền? May ra chỉ có bọn hàng hoá cơ bản thiết yếu và k thiết yếu. nên đoạn này chả có cổ nào hấp dẫn. Còn thời tiền rẻ như năm 2020-2021 thì cổ rác 1k cũng ngon thành siêu cổ. TT toàn siêu siêu cổ. đến chứng quyền như rác mà cũng ngon như siêu cổ tăng 200% trong 1 tuần kkk

1 Likes

Ví dụ điển hình nhất của thời tiền đắt là chính ngày hôm qua thôi, ngân hàng TW Thuỵ sỹ còn phải vay nóng hơn 6 tỷ $ từ FED. Thuỵ Sỹ mà còn thiếu $ thì ngân hàng TW các nước khác rồi cũng vay nóng FED hết

Mình cắt DXg quá HDC 43

1 Likes

bối cảnh các cổ bds đang đà giảm hdc khó tăng đc, nó giảm thế là ít so với các mã khác rồi, a e chém nhau làm gì :smiley: chuẩn bị tiền mà xúc thôi

Double tèo à, nick này cũng của cụ Xì gà à

1 Likes

Của em mà bác, ko phải bác xìga

Giờ còn ngồi chém ở đây là còn thở, tất nhiên tk nát rồi, rong chơi chém gió cho vui

Vâng, nát bét luôn, sắp ra đê roài

Các ông cũng fo, f1 mà cứ mua mua - bán bán liên tọi trong downtrend. Sợ quá đi mất.

HDC là siêu cổ chấp cả downtrend. Còn mày thì Cút!

Nhìn đồ thị sáng nay thủng đáy mà vẫn ngồi im chờ à.

Giờ bán thế quái nào được mà bán

Thằng ấy trong nhóm short phái sinh chắc luôn. Lúc nào cũng hô bán.