HDC – Siêu cổ phiếu BĐS thời bơm tiền

Nếu LD bị forced sell chứng tỏ họ dồn nguồn lực vào cp công ty họ và họ không chủ động bán ngay khi có nguy cơ cp giảm, vậy có thể hiểu là họ vẫn tin vào giá trị cp công ty họ nên mới nắm chặt?

Lỡ có người làm theo bạn thì sao nhỉ, thật kg tưởng tượng nổi.

Dowtrend ta k nên đoán đáy. K biết Tuấn Anh bán hết hàng chưa nhỉ? Để bán giải chấp chứng tỏ dùng margin kinh thậnt. 0.25 mới bị bán.

Giờ có mèo máy góp vui cho nhẹ đầu kkk

Magin tỷ lệ thấp cũng đứt đợt vừa rồi. Lượng magin theo cty ck còn rất lớn, có thể bà con ham gỡ nghĩ có đáy nên kỳ vọng lại ko có đáy. Mình thì bỏ sợ magin r.

Nhìn phái sinh mà hết hồn, hèn gì tiền cơ sở đi đâu hết

Hdc ngon đấy nội tại quỹ đất ổn, nhưng tt này thì không sớm muộn cũng lại thủng vùng 31 về lại vùng giá thấp hơn, cứ kiên nhẫn canh hdc nếu về 18-20 thì mua chơi, đắt lại nghỉ ngơi đồng tiền, chờ chu kỳ bơm tiền sau lại thấy giá 80, biết đâu đấy

2 Likes

Về bằng giá trị sổ sách mua đẹp…

Nay Bác Sóc HDC nhiều nhể , sắp canh nhập hàng à ?

Canh mà, chờ giá thấp thì xúc,

1 Likes

Để xem ai còn trụ lại nhé . Gồng chết bỏ

Về 18-20 thì ghê quá nhỉ :cold_face::neutral_face::smiling_face_with_tear:

Mẹ! Ra đê hết à! Chắc 2024 may có giá đó. Đức lòi cu cứ doạ ae

Nay nhà có việc nên em không mua được, sang tuần em lại mua dần, giá tb đang lỗ 15% rồi, em mua để dành vài năm nên lỗ cũng kệ , coi như góp tiền đầu tư vào cong ty, không tính ngày một ngày hai mệt đầu

Thôi im cụ cái mồm đạo đức giả của mày đi. Tin mày thì mày lột cả cái quần sịp của ng ta.

2 Likes

Fed tăng ls, trai phiếu đáo hạn thì cũng hết 2023

Chờ tới 2024 cũng được ko sao

Ngộ nhỡ có lúc về giá đó thì mua chơi, ko có thì chơi cổ khác

Trong nguy có cơ.nếu k có cơ cty của cụ hay quỹ của cụ cháy àh :rofl::rofl::rofl::rofl:

Cổ đông HDC theo thuyết “giá trị” của Vịnh simdep đu giá 9x 10x thật cay đắng khi nghe Đức lòi cu chim “về 18-20 mua chơi”. Ước gì có con dao ở đây, đâm lòi mẹ ruột thằng đạo đức giả ra.

Lần này thì tôi tin anh kkk

Chắc Lòi cu biết còn quá nhiều cụ margin vùng cao chưa chịu nhả đó mà, sợ nhất mấy ông margin bị bán forcell

1 Likes