HDC – Siêu cổ phiếu BĐS thời bơm tiền

Về thủ nhà riêng với cơ quan đi. Có ngày lòi ruột lại đổ tại số.

Cả 2 gã này đều Ko chơi được

Có khi lúc đó hpg về 12, thích hpg hơn hdc thì sao

1 Likes

Đoạn rồi cũng cut lỗ lòi hpg ra phải Ko anh? Cái hồi a Đức vào hpg vô cùng bất ngờ vì yếu tố kĩ thuật và cơ bản đều Ko ủng hộ Ko hiểu sao, kinh nghiệm chinh chiến vậy mà vẫn lạc vào ông cp quốc dân này

Úp bô Sam, Nsh ngon vãi đái còn gì :rofl::rofl::rofl:

Uh tt này cắt lỗ là bình thường, sao phải giấu

2 Likes

Thương trường là chiến trường, làm sao để tồn tại được , ra trận xước da tróc vẩy là bình thường,

2 Likes

Rẻ thì mua chơi, đắt lại bán

1 Likes

Em cũng magrin nhưng vps bẩn bựa không giết đc em … A đức rung doạ là việc của Đức . Nếu mà chờ đến 2024 thì khách của anh đức còn ai để mà tư vấn… nếu mà chính phủ đập trái phiếu mạnh tay thì ngân hàng oẳng … vậy còn cứu scb làm gì ?
Các cao thủ bổ não của em với . Nghiêm túc ạ

1 Likes

Anh nói câu này em tôn trọng anh

A Đức cao thủ đấy người từng trải trên thị trường lâu năm, khác mấy bố F0 đọc dc mấy quyển sách ở éo đâu nói hay như đài rồi cứ tưởng mình là nhà đầu toi giá trị, Mong Cổ phiếu càng xuống càng mua tích sản . Sau trận này chắc đốt sách

1 Likes

Ông nào đốt sách thì khuyênnđừng, bán đồng nát khéo có ng sau đọc bổ ích hơn

Trong sách có hết chỉ có ng đọc ko hiểu thôi

2 Likes

Uh chính trực OK anh

Thằng đó bố in ra tiền đi trung bình giá xuống ngủ ngốc trong downtrend

Kinh doanh cổ phiếu mà, ông Đức hay là bán xong thì bảo bán cái này cũng Ko chê trách được

Hdc hãy nhìn vào đồ thị, 2 tháng gần đây vol tăng mạnh, nhất là 3 tuần qua vol càng cao, trong khi giai đoạn 2014-2018 em nó thanh khoản chỉ 400k/ phiên, tôi nhớ tôi mua hồi 2020 mà hàng rất ít chứ ko nhiều như giờ, vol tăng mà giá giảm mạnh sập sâu thì tối kỵ, nếu ngon đồ thị phỉ tạo rank như nt2 hoặc fpt ấy

Cẩn thận lại giống như hpg,

3 Likes

Ý bác là hàng rất loãng ah, thế mà e thấy nhiều người hô hào bảo là tay to vào vớt hàng những hôm nến xanh vol khủng?

1 Likes

Anh Đức cao thủ đời đầu mà, mỗi người mỗi phương pháp, mang tiền về cho gia đình là được. A cứ chia sẻ việc của mình là lắng nghe chắt lọc và ra quyết định. Có cố vấn viên free 2x năm chứng khoán. Nghe ko bổ ngang thì bổ nhào. Dại gì ko nghe

1 Likes

Có phải thằng cha azfin ko

Nhiều cụ. Kể cả mấy cụ ở đây. Hôm nọ chửi kinh lắm